Nyumba inauzwa Arusha

Derimto

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
1,307
303
Nyumba kubwa nzuri ya Ghorofa Moja vyumba 4 na cha 5 ni masterbedroom min library na vingine muhimu vya ndani inauzwa kwa bei nzuri eneo la kwa mrefu karibu na Cet Garden mt.200 kutoka barabara kuu ya Moshi/Arusha kiwanja kina ukubwa wa hatua 35/35 imejengewa ukuta na getikama utaipenda ni PM tuongee bei ni maelewano ingawa haipungui 100 ml
 

wilbald

JF-Expert Member
Dec 17, 2007
1,804
1,366
unamuona huyo!? Kama atapenda tumuuzie lile jengo la tanapa kabisa pale majengo halafu wewe umepotea sana!
siwezi kuchukua jengo la tanapa-kutakuwepo na conflict of interest hapo baadaye.
 

Blaki Womani

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
11,237
13,376
habari yako wewe...............umeacha ile kazi pale kona ya barabara ..............nakwenda kuianglia nitakupigia tuzungumze bei
 

seniorgeek

JF-Expert Member
Sep 18, 2008
500
128
Nyumba kubwa nzuri ya Ghorofa Moja vyumba 4 na cha 5 ni masterbedroom min library na vingine muhimu vya ndani inauzwa kwa bei nzuri eneo la kwa mrefu karibu na Cet Garden mt.200 kutoka barabara kuu ya Moshi/Arusha kiwanja kina ukubwa wa hatua 35/35 imejengewa ukuta na geti kwa mawasiliano zaidi napatikana hapa 0784 326 778 bei ni maelewano.

Machalii wa AFGEM wameanza kuchoka fasta fasta ile mbaya.
Nasubiria waanze kuuza ma LX yao niwe dalali.
 

Lily Flower

JF-Expert Member
Oct 16, 2009
2,553
1,194
Unamuona huyo!? Kama atapenda tumuuzie lile jengo la TANAPA kabisa pale majengo halafu wewe umepotea sana!

Sijapotea nakimbiza shilingi...........

BTW:- namfahamu mtu alikuwa anazungumzia habari za kununa nyumba ngoja nimpigie then nitakutafuta.
 

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Apr 12, 2011
11,169
2,996
Nimekusoma Kamanda wangu na bila shaka hiyo utaing'atoa muda si muda mi mwenyewe nahitaji sana lakini familia hawataki anga hiyo na ingekuwa Sakina nakwambia ningeivalia kiatu mpaka niichukuwe,,,,,,,lakini we tuendelee tu kuchati na siyo ajabu nikakuseach hewani baada muda.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
44,159
50,505
weka bei elekezi,kwanini unauza? umefulia au ina mgogoro unataka kumuingiza mkenge mtu,ina title?
 

Derimto

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
1,307
303
habari yako wewe...............umeacha ile kazi pale kona ya barabara ..............nakwenda kuianglia nitakupigia tuzungumze bei

Yaani pale niliuza sura acha tu mwanawane! Sikai tena nilichokuwa nawinda pale nilishamaliza ila siku hizi nakuona mitaa fulani ya barabara ya East Africa Hotel mwenyewe una haraka hebu nipandie hewani maana nilishapoteza namba za wadau
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom