Dalali Mtembezi
Member
- Mar 16, 2019
- 29
- 47
Habari,
Nyumba safi ya kisasa kabisa inauzwa Mbagala,Chamazi wilaya ya Temeke,jijini Dar es Salaam.
SIFA ZA NYUMBA HUSIKA;
~Ina jumla ya vyumba 4 na kimoja kati yake kikiwa ni master bedroom.
~Sitting room kubwa.
~Jiko na store
~Public toilet
Wasiliana nami kwa 0654269099.
Karibuni.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nyumba safi ya kisasa kabisa inauzwa Mbagala,Chamazi wilaya ya Temeke,jijini Dar es Salaam.
SIFA ZA NYUMBA HUSIKA;
~Ina jumla ya vyumba 4 na kimoja kati yake kikiwa ni master bedroom.
~Sitting room kubwa.
~Jiko na store
~Public toilet
Wasiliana nami kwa 0654269099.
Karibuni.
Sent using Jamii Forums mobile app