Nyumba inapangishwa dodoma Tanzania, ipo Area A, karibu na shule ya Chamwino.
Sifa za nyumba
Vyumba vinne vya kulala,
Sebule
jiko
store
Dinning
iko ndani ya fence na ina geti
ina uwanja wa kutosha na sehem ya kupaki gari zaidi ya 2
KODI ni laki 4 kwa mwezi
Mawasiliano, 0786-305664.
Karibuni
Sifa za nyumba
Vyumba vinne vya kulala,
Sebule
jiko
store
Dinning
iko ndani ya fence na ina geti
ina uwanja wa kutosha na sehem ya kupaki gari zaidi ya 2
KODI ni laki 4 kwa mwezi
Mawasiliano, 0786-305664.
Karibuni