saidaty
Senior Member
- Oct 3, 2018
- 193
- 162
Bei ni laki 4.5 ( laki nne na nusu) kwa mwezi ilipwe miezi 6 ( miezi sita)
Nyumba inavyumba v3 vya kulala
Ina master bedroom
Ina sitting room
Ina dining
Ina kitchen
Ina public toilet
Ina tiles
Ina gypsum
Ina slide windows
Maji ya dawasco yanatoka mpaka ndani
Nyumba inajitegemea kwenye fensi kwa kila kitu....... NK......
Nyumba ipo Mkoa wa Dar es salaam Tanzania maeneo ya BOKO BASIHAYA ni dakika 5 ( dakika tano) kutoka lami kuu ya bagamoyo load kwenda kwenye nyumba.
+255717671240
KWAMAHITAJI YA NYUMBA VYUMBA KWAAJILI YA KUPANGA, NYUMBA ZA KUNUNUA VIWANJA MAGARI KWA BEI POA....... NK....... Dalali Papaa.tz.7 usisahau kumfolo istagram kalibuni sana.
Nyumba inavyumba v3 vya kulala
Ina master bedroom
Ina sitting room
Ina dining
Ina kitchen
Ina public toilet
Ina tiles
Ina gypsum
Ina slide windows
Maji ya dawasco yanatoka mpaka ndani
Nyumba inajitegemea kwenye fensi kwa kila kitu....... NK......
Nyumba ipo Mkoa wa Dar es salaam Tanzania maeneo ya BOKO BASIHAYA ni dakika 5 ( dakika tano) kutoka lami kuu ya bagamoyo load kwenda kwenye nyumba.
+255717671240
KWAMAHITAJI YA NYUMBA VYUMBA KWAAJILI YA KUPANGA, NYUMBA ZA KUNUNUA VIWANJA MAGARI KWA BEI POA....... NK....... Dalali Papaa.tz.7 usisahau kumfolo istagram kalibuni sana.