saidaty
Senior Member
- Oct 3, 2018
- 193
- 162
Bei ni laki 5 ( laki tano) kwa mwezi ilipwe miezi 6 ( miezi sita)
Nyumba inavyumba v3 vya kulala
Ina master bedroom
Ina sitting room
Ina dining
Ina kitchen
Ina public toilet
Ina tiles
Ina gypsum
Ina slide windows
Ina boikota ya master sebule
Maji ya dawasco yanatoka mpaka ndani
Nyumba inajitegemea pekeake kwenye fensi na kwa kila kitu. na imekamilika kwa kila kitu....... NK......
Nyumba ipo Mkoa wa Dar es salaam Tanzania maeneo ya BOKO MAGENGENI NYUMA YA SHELI
Umbala kutoka lami kuu ya bagamoyo load mpaka unafika ni km 1
Nyumba ipo mtaa mzuri sana na balabala yake inapitika vizuli sana
+255717671240
KWAMAHITAJI YA NYUMBA VYUMBA KWAAJILI YA KUPANGA, NYUMBA ZA KUNUNUA VIWANJA MAGARI KWA BEI POA..... NK...... Dalali Papaa.tz.7 usisahau kumfolo istagram kalibuni sana.
Nyumba inavyumba v3 vya kulala
Ina master bedroom
Ina sitting room
Ina dining
Ina kitchen
Ina public toilet
Ina tiles
Ina gypsum
Ina slide windows
Ina boikota ya master sebule
Maji ya dawasco yanatoka mpaka ndani
Nyumba inajitegemea pekeake kwenye fensi na kwa kila kitu. na imekamilika kwa kila kitu....... NK......
Nyumba ipo Mkoa wa Dar es salaam Tanzania maeneo ya BOKO MAGENGENI NYUMA YA SHELI
Umbala kutoka lami kuu ya bagamoyo load mpaka unafika ni km 1
Nyumba ipo mtaa mzuri sana na balabala yake inapitika vizuli sana
+255717671240
KWAMAHITAJI YA NYUMBA VYUMBA KWAAJILI YA KUPANGA, NYUMBA ZA KUNUNUA VIWANJA MAGARI KWA BEI POA..... NK...... Dalali Papaa.tz.7 usisahau kumfolo istagram kalibuni sana.