Nyumba inapangishwa Tabata Kisukuru

Nyumba inapangishwa Tabata Kisukuru

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Posts
3,716
Reaction score
2,221
Nyumba yenye uwezo wa vyumba vinne.
1. Chumba Master lina kabati la ukutani choo/bafu.
2.Chumba cha kawaida kikubwa
3.Chumba cha kawaida
4.Chumba cha kawaida

Varanda 2
Ki-maktaba 1
Choo na bafu ndani
Jiko na vikabati

nje Choo na bafu
simtank mbili( 2) kubwa chini na ndogo juu na mota

Frem za duka tatu 3 zoote ninapangishwa ni za kisasa mpamgaji anapewa kipaumbele.

kuna stoo mbili nje.

NYUMBA IMEFANYIWA UKARANATI NI MPYA KABISA FULL TILES INAMAKINGO YA KUVUNIAAJI.

IPO KATIKA HALI MZURI SANA KILA CHUMBA KUNA FENI (panga boy kubwa)
Ina packing moja ya gari ndogo ukubwa wa V8 ina geti kubwa na ndogo sehemu mbili tofauti.

Bei ni mill 5 kwa mwaka

Madirisha ni ya vioo ila sio vya kuslide ni vya kufungua na kufunga.

Dalali hausiki wala hatakiwi.

ni pm kwa mwawasiliano.
 
Ukiona hivyo mkuu ujue bei ni majanga..haswa ukiangalia na hio location?!bei haiendani na eneo lenyewe!!
 
Aiseee mkuu unashauri iwe kama bei gani sasa kwa mtazamo wako??
 
Mkuu kweli hapo kwa ulivoeleza nyumba inaonekana safi na reasonable, lakin nahisi jiridhishe hiyo bei na location mzee...kwa bei hiyo ni wastani wa 415,000 per mnth. Sio mbaya sana may watajiridhisha na location ...all the best kaka
 
Mkuu kweli hapo kwa ulivoeleza nyumba inaonekana safi na reasonable, lakin nahisi jiridhishe hiyo bei na location mzee...kwa bei hiyo ni wastani wa 415,000 per mnth. Sio mbaya sana may watajiridhisha na location ...all the best kaka
​Pamoja sana gete gete...ungeweka round kabisa kwa 400,000 sio mbaya!!!wabheja sana.
 
Poa inaweza pungua hiyo 15000 ikabaki 400,000 mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom