Nyumba inapangishwa T/Kisukulu

Nyumba inapangishwa T/Kisukulu

273

Member
Joined
Sep 12, 2017
Posts
63
Reaction score
83
Nyumba inapangishwa
Vyumba vitatu choo cha ndani na nje
Tabata Kisukulu
Bei kwa mwezi 120,000
 
Haki yako haiwezi kujiongezea kuwa watu watahitaji picha?
 
Mkuu to a maelezo zaidi. Nyumba yako ni vyumba 3 tu au hivyo ni vya kulala tu lakini kuna sebule, sehemu ya chakula na jiko.
 
Kuna sebule ndogo na vyumba viwili vya kulala na choo cha ndan
 
Ambae yup seriou aje pm
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom