Nyumba Inapangishwa....Kinondoni

Nyumba Inapangishwa....Kinondoni

Kk Maneti

Member
Joined
Aug 30, 2013
Posts
26
Reaction score
1
Nyumba ya kisasa Inapangishwa Ipo Kinondoni Karibu na Ada Estate....Ina Vyumba Viwili Vya kulala na Masterbedroom Moja...Ina Dining na Sebule kubwa...Parking Ya Gari Maji 24hrs.....Yote ina Tiles na Gypsum....!! Kwa mawasiliano zaidi Piga 0657 439 005
 
Nyumba ya kisasa Inapangishwa Ipo Kinondoni Karibu na Ada Estate....Ina Vyumba Viwili Vya kulala na Masterbedroom Moja...Ina Dining na Sebule kubwa...Parking Ya Gari Maji 24hrs.....Yote ina Tiles na Gypsum....!! Kwa mawasiliano zaidi Piga 0657 439 005

Weka bei mkuu kabla ya kufika mbali
 
Inatakiwa 500,000 kwa mwezi mkuu karibu na best bite na pia unakuwa karibu na lidaz club na kinondoni makaburini
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom