nyumba inapangishwa kibamba hospital.

nyumba inapangishwa kibamba hospital.

Chabo

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Posts
1,098
Reaction score
1,176
Sebule na masterbedroom,mita mia mbili kutoka barabara morogoro road,umeme na maji vipo.Bei ni 100000 kwa mwezi
 
Sebule na masterbedroom,mita mia mbili kutoka barabara morogoro road,umeme na maji vipo.Bei ni 100000 kwa mwezi

umesema nyumba au chumba na sebule... vinajitegemea au! umeme wa kushare? maji vp. nyumba ikoje mpya au ilishatumika! inapatikana kuanzia lini au haina mpangaji kwa sasa. majibu please
 
Nyumba ni mpya,ni anderground yaani mpangaji anakaa chini na mwenye nyumba juu,mpangaji ni mmoja,luku na maji ni vya kushare.ina tank la kuhifadhi maji,shida ya maji hakuna
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom