nyumba inapangishwa arusha maeneo ya sekei. Ni self container yenye chumba kimoja na sebule na jiko, choo na bafu. Ni pembeni ya barabara kuna parking. Kwa mawasiliano zaidi piga namba. 0754 507014
nyumba inapangishwa arusha maeneo ya sekei. Ni self container yenye chumba kimoja na sebule na jiko, choo na bafu. Ni pembeni ya barabara kuna parking. Kodi ni laki mbili kwa mwezi. Kwa mawasiliano zaidi piga namba. 0754 507014
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.