Nyota ya UKAWA yaonyesha alama nyekundu

Nyota ya UKAWA yaonyesha alama nyekundu

Sadoseba

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Posts
243
Reaction score
92
1. Mwenyekiti wa CUF Prof Lipumba Alijihudhuru
2. Katibu Mkuu Chadema Dr Slaa Ajihudhuru
3. Makamu Mwenyekiti na Katibu Mkuu wa NCCR
Mageuzi nao Wamejitenga na UKAWA
4.Migogoro ya wagombea Ubunge na Wagombea
Udiwani inaendelea kuzizima kila Jimbo na kila
Kata
5. Afya ya Mgombea Urais UKAWA Edward
Lowassa inazidi Kudhorota siku hadi siku hata
kuhatarisha uwezekano wa kumaliza siku za
kampeni
6. Kwa Dalili Hizi Sijui kama Haya Mabadiliko
Wanayoyasema YATAWASAIDIA WaTz. Mungu
Tuepushie Mbali Kikombe Hiki Tusikinywe.
Chagua Dr John Magufuli kwa Mabadiliko yasio
na Mashaka.....!
 
Duh,, sijakuelewa kabisa!!! magamba wamekosa watu wa kuwatumia kudhoofisha mabadiliko. Naomba nisaidie maana ya maneno,, kujihudhuru na kudhorota ili tuendelee kuchangia.
 
hizo hoja zote zilishasemwa na wananchi wapenda mabadiliko tukazipuuza.
wale wote mnaosema Lowassa ni mgonjwa subirini kumwona akianguka majukwaani au subirieni taarifa za musiba.
Vinginevyo hivyo vihoja vyenu vitaendelea kuonekana vyepesi na vitapuuzwa hata na mtoto wa darasa la kwanza
 
Duh,, sijakuelewa kabisa!!! magamba wamekosa watu wa kuwatumia kudhoofisha mabadiliko. Naomba nisaidie maana ya maneno,, kujihudhuru na kudhorota ili tuendelee kuchangia.

Huwezi kumuelewa kwa hali yako ya kufuata mkumbo
 
hizo hoja zote zilishasemwa na wananchi wapenda mabadiliko tukazipuuza.
wale wote mnaosema Lowassa ni mgonjwa subirini kumwona akianguka majukwaani au subirieni taarifa za musiba.
Vinginevyo hivyo vihoja vyenu vitaendelea kuonekana vyepesi na vitapuuzwa hata na mtoto wa darasa la kwanza

Nazitaendelea kusemwa
 
1. Mwenyekiti wa CUF Prof Lipumba Alijihudhuru
2. Katibu Mkuu Chadema Dr Slaa Ajihudhuru
3. Makamu Mwenyekiti na Katibu Mkuu wa NCCR
Mageuzi nao Wamejitenga na UKAWA
4.Migogoro ya wagombea Ubunge na Wagombea
Udiwani inaendelea kuzizima kila Jimbo na kila
Kata
5. Afya ya Mgombea Urais UKAWA Edward
Lowassa inazidi Kudhorota siku hadi siku hata
kuhatarisha uwezekano wa kumaliza siku za
kampeni
6. Kwa Dalili Hizi Sijui kama Haya Mabadiliko
Wanayoyasema YATAWASAIDIA WaTz. Mungu
Tuepushie Mbali Kikombe Hiki Tusikinywe.
Chagua Dr John Magufuli kwa Mabadiliko yasio
na Mashaka.....!

Ndiyo maana sera ya Ukawa 1 mpaka 3 ni Elimu kwani inajidhihirisha kwako.Shirikisha hisia zako na akili yako.
 

Attachments

  • 1442733465101.jpg
    1442733465101.jpg
    55.5 KB · Views: 337
Hatuna habari nao wasaka tonge kama hao uliowataja tunawahesabu kama watu waliofia vitani na sisi tunasonga mbele na oct mtashuhudia wazalendo wa kweli wakiingia ikulu
 
Pole mkuu. Una kithembe hadi kwenye kuandika?!!! Anyway what you have written cannot hold water.

1. Mwenyekiti wa CUF Prof Lipumba Alijihudhuru
2. Katibu Mkuu Chadema Dr Slaa Ajihudhuru
3. Makamu Mwenyekiti na Katibu Mkuu wa NCCR
Mageuzi nao Wamejitenga na UKAWA
4.Migogoro ya wagombea Ubunge na Wagombea
Udiwani inaendelea kuzizima kila Jimbo na kila
Kata
5. Afya ya Mgombea Urais UKAWA Edward
Lowassa inazidi Kudhorota siku hadi siku hata
kuhatarisha uwezekano wa kumaliza siku za
kampeni
6. Kwa Dalili Hizi Sijui kama Haya Mabadiliko
Wanayoyasema YATAWASAIDIA WaTz. Mungu
Tuepushie Mbali Kikombe Hiki Tusikinywe.
Chagua Dr John Magufuli kwa Mabadiliko yasio
na Mashaka.....!
 
1. Mwenyekiti wa cuf prof lipumba alijihudhuru
2. Katibu mkuu chadema dr slaa ajihudhuru
3. Makamu mwenyekiti na katibu mkuu wa nccr
mageuzi nao wamejitenga na ukawa
4.migogoro ya wagombea ubunge na wagombea
udiwani inaendelea kuzizima kila jimbo na kila
kata
5. Afya ya mgombea urais ukawa edward
lowassa inazidi kudhorota siku hadi siku hata
kuhatarisha uwezekano wa kumaliza siku za
kampeni
6. Kwa dalili hizi sijui kama haya mabadiliko
wanayoyasema yatawasaidia watz. Mungu
tuepushie mbali kikombe hiki tusikinywe.
Chagua dr john magufuli kwa mabadiliko yasio
na mashaka.....!
pole sana kwa mawazo mfu, kustaafu ni haki na hiari ya mtu, migogoro ni sehemu ya maisha na changamoto za maendeleo, ugonjwa ni mipano ya mungu! Hata weweni mzima leo pengine kesho ukafariki na kumwacha unayedhani atakufa akuache, wakati wa ugonjwa wa rift valley walikufa madaktari na wahudumu wengine wa afya na wakapona wagonjwa! Mungu akusamehe bure maana hujui usemalo, lowassa chaguo la wengi, tumechoka na wizi, ubabe, na umasikini tulioutishwa na maccm
 
1. Mwenyekiti wa CUF Prof Lipumba Alijihudhuru
2. Katibu Mkuu Chadema Dr Slaa Ajihudhuru
3. Makamu Mwenyekiti na Katibu Mkuu wa NCCR
Mageuzi nao Wamejitenga na UKAWA
4.Migogoro ya wagombea Ubunge na Wagombea
Udiwani inaendelea kuzizima kila Jimbo na kila
Kata
5. Afya ya Mgombea Urais UKAWA Edward
Lowassa inazidi Kudhorota siku hadi siku hata
kuhatarisha uwezekano wa kumaliza siku za
kampeni
6. Kwa Dalili Hizi Sijui kama Haya Mabadiliko
Wanayoyasema YATAWASAIDIA WaTz. Mungu
Tuepushie Mbali Kikombe Hiki Tusikinywe.
Chagua Dr John Magufuli kwa Mabadiliko yasio
na Mashaka.....!

Sina hakika kama amewahi kudondoka jukwaani kama ilivyotokea kwa mgombea urais wa ccm mwaka 2010 na akachaguliwa na wananchi. vinginevyo ni propaganda tu.
 
Back
Top Bottom