Nyiee wasaniii msiotamka kukosolewa


Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
1,286
Likes
91
Points
145
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
1,286 91 145
Daaaaahh kuna msanii mmoja namuheshimu na nimmoja wa fans wake ila Jana ameonyesha dhahili yy c muungwana baada kupost Kent social network moja maneno yasiyotegemewa hasa kwa mashibik wa kazi yake nikaona. Sio hizo ni human error ikabidi nimsahihishe kuwa Anglia lugha unazotumia Anglia...unamafans wa kila rika humu ...et siakaifuta ile comment nikakumbuka msemo usemao Ukiona tangazo limechanwa ujue lishasomwa hilo....NYIE WASANII NA SISI MI MASHABAKI NA HAKUNA ALIYEMKAMILIFU XO UKIAMBIWA UKWEL CIO UNAKASIRIKA AU NYIE MARAIKA HAMKOSEI...jirekebisheni kwa hili
 
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
4,859
Likes
4,579
Points
280
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
4,859 4,579 280
Daaaaahh kuna msanii mmoja namuheshimu na nimmoja wa fans wake ila Jana ameonyesha dhahili yy c muungwana baada kupost Kent social network moja maneno yasiyotegemewa hasa kwa mashibik wa kazi yake nikaona. Sio hizo ni human error ikabidi nimsahihishe kuwa Anglia lugha unazotumia Anglia...unamafans wa kila rika humu ...et siakaifuta ile comment nikakumbuka msemo usemao Ukiona tangazo limechanwa ujue lishasomwa hilo....NYIE WASANII NA SISI MI MASHABAKI NA HAKUNA ALIYEMKAMILIFU XO UKIAMBIWA UKWEL CIO UNAKASIRIKA AU NYIE MARAIKA HAMKOSEI...jirekebisheni kwa hili
Malaika not maraika, si not c, so not xo
 
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
1,286
Likes
91
Points
145
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
1,286 91 145
Its typing error .as longer as you catch me what I meant.....
 

Forum statistics

Threads 1,250,616
Members 481,419
Posts 29,738,807