Ha haa pole wee!
Maisha ya muvi sio maisha halisi, ni fiction a.k.a staged events ambazo mambo mengi sana huwa assumed constant a.k.a kila kitu kubaki kama kilivyo (kutobadilika).
Ndio maana huwavutia kuangalia kwa sababu sio vitu vya kawaida kwenye real life.
Mfano eti tajiri kampenda maskini (Uliona wapi kwenye ulimwengu halisi). Tafuta hela uachane na umaskini, usiigize maisha hayo, utangoja milele uishie kupigwa bao na kutelekezwa.
Kwa wanawake kuangalia hizo tamthilia ni sawa tu,na kuna wanayojifunza,Pia inawakeep busy kuliko kwenda kupiga umbea mtaani au kwenda kuzurura hovyo. ILA KWA MWANAUME haipendezi...inakaa kishogashoga.
Kazi kama Kawa wewe gangilogwa hakuna TV napiga kazi nkimaliza muvi kwa kwenda mbele
hapo fureshi!..najua gangilogwa hakuna TV si ndo mana nikakusisitiza umalize kazi kabisa,usije ukarudishwa kwenu ukabake panzi!
Afu 'praktiko' ya hizo muvi fanya tu kwa baba mwenye nyumba!
Sio kesi,kwani shn'ngp!
Sinaga hizo... Naogopa Sana mjini imenileta kazi buana nsije badilishwa jinsia na mama mwenye nyumba bure