Zee Korofi
JF-Expert Member
- Oct 5, 2021
- 1,604
- 1,440
Mimi Zee Korofi nina dada yangu, aliolewa na jamaa mmoja aliekuwa anamuhudumia vizuri tu na sometimes alikuwa anahudumia home katika special occasions za isaues fulani fulani.
Sasa alipata bwana wake wa zamani hukooo, wakaanza kudate tena na uyu shem alikuwa mpole mno, hakua mchoyo wala bahili, basi dada siku moja alikomba kila kitu na kwenda kwa hawara, kumbuka mahari alishatolewa ya kutosha hapoo, na walikua na mtoto 1
Ikafika wakati shem ameshtaki home kikao kimeitishwa, dada anasema wazi wazi
"Simpendi nilipenda hela zake", nakumbuka shem alitoa mchozi kabisa[emoji24][emoji24]
Nilichoumia ni kua hakustaili kufanyiwa haya, alitimiza wajibu kama baba na alikua na upendo. Shida ilianza alipoanza kuyumba kiuchumi, hapo ndio balaa likaanza
Dada alikuwa akimjibisha hata mbele yetu na kumkejeli, ikafika wakati shem alikuwa akikaa peke ake analia kabisa michozi, alikuwa anajutia ndoa yake,.kwa sasa wameachana na dada ndie alietaka waachane baada ya kuona shem hana hela kama mwanzo!!!!! Kwa hiyo:
THUMBS UP TO MR. LIVERPOOL, SITAKI KUOA. NIMESHA- EXPERIENCE!!!!
Sasa alipata bwana wake wa zamani hukooo, wakaanza kudate tena na uyu shem alikuwa mpole mno, hakua mchoyo wala bahili, basi dada siku moja alikomba kila kitu na kwenda kwa hawara, kumbuka mahari alishatolewa ya kutosha hapoo, na walikua na mtoto 1
Ikafika wakati shem ameshtaki home kikao kimeitishwa, dada anasema wazi wazi
"Simpendi nilipenda hela zake", nakumbuka shem alitoa mchozi kabisa[emoji24][emoji24]
Nilichoumia ni kua hakustaili kufanyiwa haya, alitimiza wajibu kama baba na alikua na upendo. Shida ilianza alipoanza kuyumba kiuchumi, hapo ndio balaa likaanza
Dada alikuwa akimjibisha hata mbele yetu na kumkejeli, ikafika wakati shem alikuwa akikaa peke ake analia kabisa michozi, alikuwa anajutia ndoa yake,.kwa sasa wameachana na dada ndie alietaka waachane baada ya kuona shem hana hela kama mwanzo!!!!! Kwa hiyo:
THUMBS UP TO MR. LIVERPOOL, SITAKI KUOA. NIMESHA- EXPERIENCE!!!!