Nyerere ana maneno huyo!!


jobe ayoub

jobe ayoub

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
204
Likes
5
Points
35
jobe ayoub

jobe ayoub

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
204 5 35
"...Kama mtu akikufanyia jambo la kijinga, ukajua kakufanyia jambo la kijinga,
naye akajua amekufanyia jambo la kijinga ukakaa kimya, atakaudharau....BY JK

Refer,
jinsi ccm wanavyotufanyia ufisadi wanajimikisha nchi na kutufanya mazuzu kwa sababu tumekaa kimya.
sasa wemefikia mahali viongozi wa chama ndio wanakagua miradi ya maendeleo na kuwachimba mkwara watumishi wa umma,
Swali,je kazi za mawazi husika ni zipi sasa kama akina KINANA wamekua mawazi na mawziri wakuu.
uzuzu huu jamani watz,
mmmmmmmmh
 
M

Mat.E

Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
66
Likes
0
Points
0
M

Mat.E

Member
Joined Dec 28, 2010
66 0 0
Hizo ni dalili za serikali iliyoshindwa. Kubadili tena baraza la mawaziri imeshindikana, anaona hakuna jipya! Sasa MBINU MPYA ni Kutumia viongozi wa chama, Mawaziri na mkuu wao Pinda BUREEEE! Ni serikali ya mfamaji.. Zomeazomea iendeleee tu. HAKUNA njia ya kuwaondoa akina Jeyikeyi kwa sasa, ibara ya 8 ya katiba ya jamuhuri ya muungano wa Tanzania,1977,hairuhusu wananchi kuiondoa serikali iliyoshindwa madarakani!
 
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,082
Likes
685
Points
280
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,082 685 280
Nyerere hajawahi kutamka hayo maneno!
 

Forum statistics

Threads 1,235,600
Members 474,678
Posts 29,228,193