Nyalandu rudisha hizi fedha za rushwa!

Nyalandu rudisha hizi fedha za rushwa!

Si kakimbia uchunguzi wa Waziri mpya so!!.. hayo ya kunyanyapaliwa ni madogo sana..

Upinzani ni mafisadi.. pesa za ruzuku wanatumbua tu..

Embu watafutie maprofesa huko waje hapa nchini kuwafundisha juu ya upinzani unakuwaje.. ingawa inajulikama hawataingia Ikulu hata wakijigeuza kuwa vipepeo.. kutawala nchi yetu pendwa.
uchunguzi gani weweeee..hahahahah.CCM akili zenu ndogo sana
mnaacha kumchunguza magufuli ambaye uchafu wake uko waaaaazi ..manahangaika na mtakatifu Nyalandu
Mchafu yeyote hana uwezo wa kuwa bold na kuhamia CCM..Atabaki chooni CCM
 
I wish Watu wangejua Impact ya Mada hii. Kama Lazaro akirudisha hizo 10,000,000 atakuwa Ameweka dhahiri Corruption ya Magufuli na CCM na Pia Kukata Ngebe za Mabufoon kama kigwangala na bashite
Wewe ni takataka tu mbele ya Mbowe!

Tuhuma zoote za Nyalandu leo manaziona ni za uongo? Endelea kulamba viatu vya wakubwa zako
 
Napenda Nichukue Nafasi hii Kumpongeza sana, sana Mh. Lazaro Nyalandu kwa Kuhama CCM! Ila kuna Mambo mawili ningemtaka Ayafanye.

1) Wakati wa Kupitishwa Kwa sheria za Habari, Ilidaiwa na Ushahidi wa Picha na Video Ukatolewa kwa waandishi, Swali la Kiongozi wa Upinzani Bungeni Likakataliwa na Naibu Speaker ati Lisijibiwe. Ishu ilikuwa hivi?

Nd. Magufuli alikwapua 2.7 Bilioni hazina na Kuwapa CCM. Wagawane, wote wakapewa Milioni 10 kila mmoja! Wewe Utusaidie Je Ulipewa Milioni 10 na wewe? Maana Ulikuwa ni CCM Yes or No! Kama Jibu ni Yes Basi Naomba Uite Mkutano wa waandishi, Uzirudishe Kama Ngeleja alivyofanya Zile za Escrow Mil 40.4 Kisiasa Utatisha sana! Kama Jibu Ni No Pia Ita Waandishi wa Habari Utuambie kuwa sio Kweli ili tuliojenga Kinyongo na Rais Magufuli kwa Hili Tuombe Msamaha. Nawahakikishia Watanzania Wote Nitapiga Magoti na Kumwomba Rais Magufuli Msamaha kwa Kumkomalia kwa issue ya Uwongo, Ikiwa utasema hakuna Milioni 10 walizopewa wabunge wote wa CCM.

Lingine Nalotaka Nikuombe, Je Ulipokwenda Kumtazama Lissu ICU, na Ukarudi, Baada ya Muda Ukatoa utetezi wa kwanini wewe ulienda Kumtazama! Je kuna Namma yoyote ambayo kuna watu au mtu alikunyanyapaa kwa kumjulia hali Lissu?

Haya Mambo Niliyokuomba na Kukushauri Ni Jiwe la Msingi wa Safari yako Mpya ya Siasa! Its now or never Usidharau!
Hivi Chenge alisharudisha vile vijisenti
 
Si kakimbia uchunguzi wa Waziri mpya so!!.. hayo ya kunyanyapaliwa ni madogo sana..

Upinzani ni mafisadi.. pesa za ruzuku wanatumbua tu..

Embu watafutie maprofesa huko waje hapa nchini kuwafundisha juu ya upinzani unakuwaje.. ingawa inajulikama hawataingia Ikulu hata wakijigeuza kuwa vipepeo.. kutawala nchi yetu pendwa.
Acheni chuki na unafiki wa kishetani,ina maana mnataka kusema mtu akihama toka ccm kwenda upinzani inakuwa nongwa kwenu?,acheni siasa za chuki na visasi!,mara ngapi watu wa upinzani wanahama kwenda ccm?mbona huwa maisha yanaendelea bila ya chokochoko hizi!,mwacheni nyalandu aende mahala ambapo anaona yeye kwake yupo sahihi na isiwe kuhama kwake sasa ndo mumjengee chuki!,kazi ya chama cha siasa ni kufanya siasa,sasa kama vyama vimezuiliwa visifanye mikutano ya hadhara kwanini wasile ruzuku?,kazi ya ruzuku ni kuvipush vyama vya siasa katika kutekeleza majukumu yao ya kisiasa,sasa kama vimekatazwa visifanye kazi yao kikatiba na kisheria wewe kwa akili yako unadhani hizo pesa ambazo zingetumika kwa majukumu hayo zinafanya kazi gani kama sio kuliwa!,usifuate mkumbo leta hoja inayojitosheleza watu wajadili sio kudili na nyalandu,ungekuwa na akili na kama imekuuma sana mi nadhani ungeenda kuomba nafac aliyoiachia ili na wewe ukawatumikie wananchi!
 
Na mlevi wenu arudishe nyumba za kodi zetu alizohonga kwa hawara zake.
 
Mkuu mbona kamjibu cocochanel aliyekuwa anavuruga hoja yako nzuri? Mbona sasa unamvamia na kumshambulia mtetezi wa hoja yako?
Nilishamwomba Msamaha sasa Nafuta lile Jibu ambalo lilikuwa limfae Mb. Koko, sio My young Brother Mengeleni kwa motu! Mengeleni ni Brother wangu bwana. Ila Brother Mengeleni next time ili uzuie confusion, Ukimjibu mtu chini ya hoja yake click reply. Itaonyesha Unayemjibu na Alichosema. Ukiweka jibu lako sehemu ya Comments maana yake Unamjibu Mtoaji hoja Inayojadiliwa. Asanti sana Mwananu Akwa Mengeleni, Uitikire kaa Ndawo!
 
Back
Top Bottom