Nyakati za kufanya mapenzi.............Mh!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyakati za kufanya mapenzi.............Mh!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajenti, Jun 18, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Wana-JF najua wikiendi ndio inakaribia ni imani yangu hili nalo lina nafasi yake katika mchakato mzima wa kuitafuna hiyo wikiendi. Ni wazi kila mtu ana utashi na kwa wakati wake anajisikia kupata raha ya mapenzi, lakini kwangu imekuwa tofauti. Mamsampu amenishauri kuwa yeye hujisikia raha sana kama game tukilipiga muda ule wa kawaida wa kwenda kulala. Yaani baada ya kupata dinner, tumeangalia runinga na mengineyo kuanzia saa 4 mpaka 5 usiku kitu ambacho mi kwa mtazamo wangu naona sio ukizingatia watu mnakuwa mmechoka baada ya pilika za kutwa nzima. Nimemshauri game tulichape ile alfajiri kabla hatujaamka kujiandaa kwenda vibaruani. Ukizingatia mnakuwa mmepumzika na ile baridi ya alfajirinakuwa mswano!. Najua kuna watakaouliza kwani siku zote tulikuwa tunafanya wakati gani hilo niachieni mwenyewe!!!:eek2::eek2::eek2::lol:
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,393
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Sajenti na wewe.....hayo ni maamuzi yenu
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    1.usifanye kosa,mpe usiku wakati anapotaka yeye.......kwa vile kwanza atafaidi na kutosheka haraka.
    2.kuna wengine usingizi hauji hadi apate dozi,utamfanya mwenzio asipate usingizi sawasawa.
    3.mara nyingi mechi za asubuhi sio nzuri sana pamoja na kuwa kuna ka ubaridi,labda jioni muwe mlilewa sana.mechi za asubuhi huwaacha na uchovu fulani hapo ofisini kazi itaendaje?????
    4.asubuhi na wewe unaweza kuomba mechi,itafika mahala wote mtazoea mechi 2 kwa kila siku asubuhi na jioni.....ubavu unao?
    5.sisi wanaume wakati wote tupo fit...lakini wenzetu akina mama siyo saa zote wanataka.hivyo ikitokea muda huo anataka usifanye ajizi, acha kila kitu ulichokuwa unafanya wajibika........ni mawazo yangu. hapo shem atakupenda sana na amini usiamini hana haja ya mwanamme mwingine.
     
  4. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    fanyenyi muda wowote mnaotaka na kwa syle yoyote ruksa
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha!
    long live infidelity!ile maanake hata kwenye gari
     
  6. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 671
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Any time is tea time
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Utawajua kwa magamba yao....
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,907
    Likes Received: 14,514
    Trophy Points: 280
    Askofu chunga kondoo wako vema. Mchungaji niko kwenye semina ya ukusanyaji matoleo, sadaka, fungu la kumi na zaka.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    rrrrrrrrrrrrrrrrrrraaaaaaaaaaaaah!
    rrrrrrrrrrrrrrrrrrraaaaaaaaaaaaah!

    twnde zetukwenye sredi ya germany vs serbia!UNAJUA HAPA OFISI NISHALIMWA BARUA YA WARNING
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kula wakati wowote bana
     
  11. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nishaghairi hiyo offer aisee... (zitaishia kwa akina Eliza)
     
  12. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Huchoki kujipangusa.... (leftovers)
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ...Mh! wakati mwingine unaweza kupewa kwa shingo upande mtu anadai leo hajisikii wakati mzee mzima ndi o niko fulu mzuka mwanawane!!! kimbembe hapo!!
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ...Vibaya kukomba mboga au sio?? niliwahi kufululiza siku 24 za mwezi nikatoa zile siku za kukaribisha wageni tu we acha bana unaweza kukuta siku nyingie uko peke yako kitandani...!
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ile kitu haina muda.. Unakula wakati wowote...
     
  16. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "Tamu ya Mchuzi wa Mbwa ni kuunywa Moto, ukipoa haunyweki" na " Nyege kunyegezana". Piga game wakati na mahala popote mkulu.
     
  17. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mda wowote mnapojisia wote wawili, kama mwenzio ajisikii kwa wakati huo jaribu kuzitafuta zilikojificha ili mfurahie wote
     
  18. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ..Nimekupata mazee....:hail:
     
  19. J

    JituParaTupu Member

    #19
    Jun 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wakuu,
    Mie siwadanganyi...napenda game mida ile naingia home toka kazini...yaani saa 12 jioni. Halafu tena kabla ya kulala kwenye saa 5 usiku. Na alfajiri kabla hatujaacha kitanda...ni mara tatu kwa wiki...najisikiaga fresh sana hata mamsap anasapoti sana ratiba hii. Cha msingi ni muda ambao wote mtaupenda na ku-enjoy!
     
  20. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sasa mnkauwa na katimetable ka hizo siku tatu kwa wiki ama inakuwaje...... mmmm vitanda vina habari,,,,vingeweza kuzungumza tu...dunia ingeisha abruptly!!
     
Loading...