Norman Sigalla kwanini unahujumu chaguo la wana Hai?

Norman Sigalla kwanini unahujumu chaguo la wana Hai?

mao tse tung

Member
Joined
Mar 24, 2011
Posts
51
Reaction score
11
tunaambiwa sigala kawaseti watendaji wa kata na halmashauri ili juhudi za mbowe zisifanikiwe? yeye ndie anawatuma waandishi wa habari kuandika habari negativu za mbowe, inasadikika yeye ndiye mshauri mkubwa wa fuya kimbita na alimshinikiza kufungua kesi kwani yeye mwenyewe alimuahidi kikwete kwamba atahakikisha jimbo la hai linabaki ccm na yeye ateuliwe kuwa mbunge. hivyo anabifu sana na bwana mbowe kuna mahali tulikaa nae akawa anamponda sana mh. Mbowe na kusema atahakikisha mbowe anaupoteza ubunge. huyu mtu tumpe adhabu gani? wana Jf naomba ushauri
 
mimi ni mfuasi mkubwa wa chadema lakini pia sijaona hizi juhudi za mkuu wa wilaya kufanya haya, na pia kwa mfano ni nini ambacho mbowe ana mpango wa kufanya ambacho kimekwama?hao watu unaowaongelea wanaoweza kukwamisha ni watu wadogo sana kumsumbua mbunge wetu hasa ukizingatia ana support kubwa sana ya wananchi! so far Dr Norman ni mkuu wa wilaya anayekubalika na mwenye kupenda maendeleo ya hai na amefanya mazuri ya kukumbukwa na zaidi anasikiliza matatizo ya wananchi kwa umakini huwezi kumlinganisha na husna.
 
Norman ni mtu hatari sana mnafiki kwani anaweza cheka na wewe lakini yupo behind the move. yupo kikada sana na ndie aliyeasisi utaratibu wa kuwafanya watendaji wa kata kukwamisha shuguli mbalimbali mfano nenda kwenye maeneo yanayoongozwa na chadema kwa maana ya wenyeviti na madiwani. pia anashawishi chinichini ingawa akikutana na mbunge anajidai yupo loyal kweli kweli na kujidai kuiponda ccm ila tunataarifa za kutosha kwamba yeye ndie chanzo cha kukwamisha mambo kama vp angekuja masama ndo angejua anapendwaje na wanamasama. tunamkaribisha nguni aje asije na polisi tutampokea kwa shangwe kwelikweli
 
Kwakuwa haon watendaji si wajiliwa wa Dc basi wao wawatumikie wanaHai na si vinginevyo
 
Norman ni mtu hatari sana mnafiki kwani anaweza cheka na wewe lakini yupo behind the move. yupo kikada sana na ndie aliyeasisi utaratibu wa kuwafanya watendaji wa kata kukwamisha shuguli mbalimbali mfano nenda kwenye maeneo yanayoongozwa na chadema kwa maana ya wenyeviti na madiwani. pia anashawishi chinichini ingawa akikutana na mbunge anajidai yupo loyal kweli kweli na kujidai kuiponda ccm ila tunataarifa za kutosha kwamba yeye ndie chanzo cha kukwamisha mambo kama vp angekuja masama ndo angejua anapendwaje na wanamasama. tunamkaribisha nguni aje asije na polisi tutampokea kwa shangwe kwelikweli

ningependa kujua jambo gani hasa la mfano moja ambalo ameshiriki kulikwamisha ili nilifuatilie vizuri kabisa kwa sababu mimi ni wa hapa hapa hai na kesho asubuhi ukinipa hilo jambo alilokwamisha ntakuwa na maoni tofauti lakini kwa sasa i still believe ni mtu safi, hongereni wa masama kwa kumtoa fuya hope barabara imeisha?
 
Mshaurini akashughurikie ndoa yake kwanza ilivunjika ndio alete fitina hapo hai
 
Can you be illustrative?! Tueleze ni shughuli zipi za maendeleo zilianzishwa na mbunge huyu DC amezikwamisha, hapa ndo tutakuwa na la kujadiri. Umezungumza kikada mno kuliko kimaendeleo.
Norman ni mtu hatari sana mnafiki kwani anaweza cheka na wewe lakini yupo behind the move. yupo kikada sana na ndie aliyeasisi utaratibu wa kuwafanya watendaji wa kata kukwamisha shuguli mbalimbali mfano nenda kwenye maeneo yanayoongozwa na chadema kwa maana ya wenyeviti na madiwani. pia anashawishi chinichini ingawa akikutana na mbunge anajidai yupo loyal kweli kweli na kujidai kuiponda ccm ila tunataarifa za kutosha kwamba yeye ndie chanzo cha kukwamisha mambo kama vp angekuja masama ndo angejua anapendwaje na wanamasama. tunamkaribisha nguni aje asije na polisi tutampokea kwa shangwe kwelikweli
 
tunaambiwa sigala kawaseti watendaji wa kata na halmashauri ili juhudi za mbowe zisifanikiwe? yeye ndie anawatuma waandishi wa habari kuandika habari negativu za mbowe, inasadikika yeye ndiye mshauri mkubwa wa fuya kimbita na alimshinikiza kufungua kesi kwani yeye mwenyewe alimuahidi kikwete kwamba atahakikisha jimbo la hai linabaki ccm na yeye ateuliwe kuwa mbunge. hivyo anabifu sana na bwana mbowe kuna mahali tulikaa nae akawa anamponda sana mh. Mbowe na kusema atahakikisha mbowe anaupoteza ubunge. huyu mtu tumpe adhabu gani? wana Jf naomba ushauri

Wewe bwana una bifu na DC NI VEMA UKAWASILIANA NAYE UMWEELEZE MATATIZO YAKO NA YEYE IKIWEZEKANA MYAMALIZE uache fitina ndogo ndogo kama hizo!!
 
Mshaurini akashughurikie ndoa yake kwanza ilivunjika ndio alete fitina hapo hai

Ndoa yake ipi tena iliyovunjika kwani wameachana na Mheshimiwa Mbunge viti maalum na memba wa CC ya chama cha magamba?
 
Mshaurini akashughurikie ndoa yake kwanza ilivunjika ndio alete fitina hapo hai

this is a bit too personal and i believe it has nothing to do with hai and matatizo ya ndoa yapo kwa watu wengi sana viongozi na wasio viongozi kwa hiyo mara ingine hifadhi siri za familia za watu.
 
Norman ni mtu hatari sana mnafiki kwani anaweza cheka na wewe lakini yupo behind the move. yupo kikada sana na ndie aliyeasisi utaratibu wa kuwafanya watendaji wa kata kukwamisha shuguli mbalimbali mfano nenda kwenye maeneo yanayoongozwa na chadema kwa maana ya wenyeviti na madiwani. pia anashawishi chinichini ingawa akikutana na mbunge anajidai yupo loyal kweli kweli na kujidai kuiponda ccm ila tunataarifa za kutosha kwamba yeye ndie chanzo cha kukwamisha mambo kama vp angekuja masama ndo angejua anapendwaje na wanamasama. tunamkaribisha nguni aje asije na polisi tutampokea kwa shangwe kwelikweli

Mbona umekaa mkao wa kichonganishi sana wewe!! Umeulizwa na wana-Hai wenzio utupe mfano wa jambo ambalo Mkuu wa Wilaya amelikwamisha umeshindwa kutuwekea hapa unabaki kulalama tu! Au una visa na Mkuu wa Wilaya nini?
 
Back
Top Bottom