No comment!!

Namna ambavyo huo mkono wa kulia umeshikilia, aah nina mashaka mengi sana hapo.
 
Dah hapo kaazi kweli kweli aisee
Dah mzee naona kakamata kitu
 
mbona kamanda kalegea hivyo.. Huyu mzee mchokozi sana.!!
 
Mzee 6 alikuwa anakagua kama kavaa chachandu
 
Usalama upo,ni mambo ya kawaida tu hayo!
Si unaona Halima anavyojaribu kukwepesha mdomo? Hapo ukiangalia panaonekana pana tension, wakati mzee 6 anamvuta Halima towards yeye, Halima naye anajivuta kwenda mbali.
 
Raha jipe mwenyeweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…