Njoo umalizie kodi (chumba+sebule)

Njoo umalizie kodi (chumba+sebule)

igihumbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2017
Posts
578
Reaction score
575
Habari za kutwa wana jf nahitaji kuhamisha makazi baada ya kuona fulsa huko songea na kodi bado kabisa hadi 11•04•2019.
KODI NI 80000 KWA MWEZI NI CHUMBA NA SEBULE KUBWA YENYE UWEZO WA KUCHUKUA SOFA SETI NZIMA, MEZA, KABATI NA NAFASI IKABAKI.
Nyumba ipo ndani ya fensi inanafasi ya kupaki gari na nisalama kwa familia.
Nyunba ipo gongo lamboto markazi.
Mawasiliano piga 0657623266
KWA ATAKAE HITAJI ATALIPIA 300000 ATAKAA HADI 11•04•2019
 
Naomba picha ya nyumba na umbali kutoka stand na wewe ni mpangaji or mwenye nyumba?
Habari za kutwa wana jf nahitaji kuhamisha makazi baada ya kuona fulsa huko songea na kodi bado kabisa hadi 11•04•2019.
KODI NI 80000 KWA MWEZI NI CHUMBA NA SEBULE KUBWA YENYE UWEZO WA KUCHUKUA SOFA SETI NZIMA, MEZA, KABATI NA NAFASI IKABAKI.
Nyumba ipo ndani ya fensi inanafasi ya kupaki gari na nisalama kwa familia.
Nyunba ipo gongo lamboto markazi.
Mawasiliano piga 0657623266
KWA ATAKAE HITAJI ATALIPIA 300000 ATAKAA HADI 11•04•2019
 
Naomba picha ya nyumba na umbali kutoka stand na wewe ni mpangaji or mwenye nyumba?
Ok mkuu mimi ni mpangaji na kuhusu maelewano na mwenye nyumba tayari nae anafaham na takae kupokea ni yeyena nilazima akufaham karibu sana mkuu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom