Dr Lizzy Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 31,010 Reaction score 60,484 Jan 7, 2012 #41 Una kazi. . . .
mafiakisiwani JF-Expert Member Joined Feb 19, 2011 Posts 833 Reaction score 620 Jan 7, 2012 #42 Lizzy said: Una kazi. . . . Click to expand... kazi ya kujua kama alifanywa au hakufanywa? mbona kila kitu anacho mwenyewe kinachomtatiza ni nini?
Lizzy said: Una kazi. . . . Click to expand... kazi ya kujua kama alifanywa au hakufanywa? mbona kila kitu anacho mwenyewe kinachomtatiza ni nini?
B Ba Loreen Member Joined Dec 23, 2011 Posts 75 Reaction score 14 Jan 7, 2012 #43 subiri miezi mitatu ukapime angaza, pole
mafiakisiwani JF-Expert Member Joined Feb 19, 2011 Posts 833 Reaction score 620 Jan 7, 2012 #44 Ba Loreen said: subiri miezi mitatu ukapime angaza, pole Click to expand... kwahiyo kashaambukizwa?
Amyner JF-Expert Member Joined Jul 13, 2011 Posts 2,396 Reaction score 883 Jan 7, 2012 #45 Mmh pole dear...
Amyner JF-Expert Member Joined Jul 13, 2011 Posts 2,396 Reaction score 883 Jan 7, 2012 #46 Lizzy said: Una kazi. . . . Click to expand... Tena kazi kubwa!
mpoleeee JF-Expert Member Joined Nov 11, 2011 Posts 310 Reaction score 131 Jan 8, 2012 Thread starter #47 nimeshapata jibu hawakufanya lolote
msikonge Senior Member Joined Aug 4, 2010 Posts 151 Reaction score 8 Jan 8, 2012 #48 mpoleeee said: nimeshapata jibu hawakufanya lolote Click to expand... sasa ulikuwa unauliza nini kama unajua hawakufanya lolote?
mpoleeee said: nimeshapata jibu hawakufanya lolote Click to expand... sasa ulikuwa unauliza nini kama unajua hawakufanya lolote?
mpoleeee JF-Expert Member Joined Nov 11, 2011 Posts 310 Reaction score 131 Jan 8, 2012 Thread starter #49 msikonge said: sasa ulikuwa unauliza nini kama unajua hawakufanya lolote? Click to expand... wajuz wa mambo walnipa jib
msikonge said: sasa ulikuwa unauliza nini kama unajua hawakufanya lolote? Click to expand... wajuz wa mambo walnipa jib
msikonge Senior Member Joined Aug 4, 2010 Posts 151 Reaction score 8 Jan 8, 2012 #50 mpoleeee said: wajuz wa mambo walnipa jib Click to expand... inawezekana mlipelekwa guest kwanza na baada ya yote mkatelekezwa kwa jamaa. Na kama walitumia cond inakuwa ni ngumu kwani uchovu unaweza husishwa na hang over!
mpoleeee said: wajuz wa mambo walnipa jib Click to expand... inawezekana mlipelekwa guest kwanza na baada ya yote mkatelekezwa kwa jamaa. Na kama walitumia cond inakuwa ni ngumu kwani uchovu unaweza husishwa na hang over!
Washawasha JF-Expert Member Joined Aug 7, 2006 Posts 16,974 Reaction score 13,434 Jan 10, 2012 #51 dah! Kweli jamaa walifaidi. Nalog off