Nitafutieni Heading ya hii kitu

Nitafutieni Heading ya hii kitu

anasbo

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Posts
5,150
Reaction score
9,622
48415961_365939154210583_7139971349610496000_n.jpg
 
Picha ya kuchora. Msanii kajitahidi kuchora!!
 
SIP SIRI WANAUME WENGI TUNA DREAM NA HII SITUATION ASEEEEEEEEEEEEEEE AMBAPOOOO WEWE UPO TUUU ILA KILA KITU KINASHUGULIKIWA JUST WW UNAFURAHIA TUUUU

Na wenye mawazo ya hivi ni wavivu, mamwinyi ndo wanapenda kushughulikiwa, ila hilo neno umelitaja ni tata..... Hivi wanaume huwa mnashughulikiwa pia eehh.....
 
Ndio maana ya unapoambiwa " mtoa mada kaingia chakike"
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom