Dalali Mtembezi
Member
- Mar 16, 2019
- 29
- 47
Habari za wakati huu,
Inauzwa Nissan Xtra Cc 1990 ya mwaka 2001,imetembea Km 99,800 tu.
Gari haina changamoto yoyote ile kiujumla iko vizuri sana tena sana yaani ni kama mpya haina hata mkwaruzo wa peni.
Kwa biashara piga; 0654269099
Karibuni.
Sent using Jamii Forums mobile app
Inauzwa Nissan Xtra Cc 1990 ya mwaka 2001,imetembea Km 99,800 tu.
Gari haina changamoto yoyote ile kiujumla iko vizuri sana tena sana yaani ni kama mpya haina hata mkwaruzo wa peni.
Kwa biashara piga; 0654269099
Karibuni.
Sent using Jamii Forums mobile app