Nisaidieni ushauri namna ya kuaca ulevi wana JF

12 Marook

JF-Expert Member
Oct 31, 2018
440
500
Naam Habari za saa izi wana JF

Mi mwenenu baada ya kuaca u domo zege na kusaliti chama changu cha miaka mingi, nikamdondokea binti mmoja ivi ambae nlikuwa nampenda kabla ata sijatoka chaputa ila tatizo mtoto akaingiza gear yaku ni chuna zaidi ata ya buzi, kunila zaidi ata vile mchwa unavo kula mti, nilipoona nashindwa nikamwaga live channel five cha ajabu nashindwa kumsahau nakuwa tu wakujiliwaza na pombe yaani zaidi ya pierre wa liquid

Msaada wenu jamani nauwaitia na nau needia wa kuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Castle_Lite

JF-Expert Member
Sep 10, 2016
643
1,000
Kulewa siku 2 tatu kwa ajili ya Mapenzi sio ishu sana.

We kunywa utoe hasira zako zote.

Ukishindwa kuacha kulewa baada ya mwaka ndio uje tukushauri.

Sasa umeachwa, unataka ufanyeje zaid ya kulewa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Joanah

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
15,525
2,000
Kama chanzo cha kuanza pombe ni kujiliwaza baada ya kuachana na mwanamke wa vizinga basi hata solution yake inaweza kupatikana kupitia mwanamke

Tatizo upweke...tafuta mwanamke mwingine akuliwaze utaacha pombe taratibu
 

pilato93

JF-Expert Member
Jun 28, 2014
4,478
2,000
Nlishindwa ku handle kuchunwa everyday, haiwezekani mtu nimnunulie simu aiuze alafu aje eti nimnunulie ingine

Sent using Jamii Forums mobile app
hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha hahahaha

mpuuzi mpuuzi tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom