Nipo tayari kufanya kazi yoyote

Nipo tayari kufanya kazi yoyote

Reene

Member
Joined
Jan 26, 2014
Posts
30
Reaction score
13
Habari, mimi ni msichana wa umri wa miaka 29, nina shahada ya maendeleo ya jamii. Ni mwaka wa 4 sijapata kazi, kutokana na ugumu wa kupata kazi na ukosefu wa mtaji naomba mtu yoyote mwenye uwezo wa kunipa kazi ya aina yoyote ya halali.

Mshahara uwe kuanzia laki 5, yoyote atayeguswa tuwasiliane PM.

Asante na Mungu awabariki.
 
All the best...
kazi kama za 'receptionist ' muonekano wako ni muhimu zaidi
labda ungeweka na picha pia....
 
Usijipangie Mshahara dada yangu, acha wakupangie wao leo ila kesho utajipangia wewe!
 
kwenye kujipangia mshahara ndo umezingua..ila kila la heri..
 
Hawa ndio watu ambao tungeweza kuwatumia hata kama makatibu tarafa, kata na hata ikibidi watendaji wa vijiji. Kwa mshangao mkubwa utakuta eti Form IV failures ndio watendaji wa vijiji na eti waalimu wanakuwa makatibu taarafa. Lazima tubadilike. Pole mama. Mungu atakusaidia.
HABARI, mimi ni msichana wa umri wa 29ni nina shahada ya maendeleo ya jamii, ni mwaka wa 4 sijapata kazi,, kutokana na ugumu w kupata kazi, na ukosefu wa mtaji naomba mtu yoyote mwenye uwezo wa kunipa kazi ya aina yoyote ya halali, mshahara kuanzia lak 5, yoyote atayeguswa,, tuwasiliane pm.
Asante na Mungu awabariki.
 
dada, nitafute pm, tubuni kazi ambayo tunaweza kufanya in partnership mimi natoa mtaji wewe unasimamia kazi halafu tutagawana faida na hasara. Ila uwe mwaminifu, ukinidhulumu utageuka jiwe la chumvi.
 
Habari, mimi ni msichana wa umri wa miaka 29, nina shahada ya maendeleo ya jamii. Ni mwaka wa 4 sijapata kazi, kutokana na ugumu wa kupata kazi na ukosefu wa mtaji naomba mtu yoyote mwenye uwezo wa kunipa kazi ya aina yoyote ya halali.

Mshahara uwe kuanzia laki 5, yoyote atayeguswa tuwasiliane PM.

Asante na Mungu awabariki.
mh mwaka wa 4 may god bless u....
 
Umekaa benchi miaka 4 alafu unajipangia mshahara? kuna wenzako huko mtibwa wanapalamiwa mashambani na masters zao hawapati hiyo hela,njoo na wewe kama unataka kupalamiwa mashambani mtibwa uone ugumu wa maisha ya kuajiliwa.
 
dada, nitafute pm, tubuni kazi ambayo tunaweza kufanya in partnership mimi natoa mtaji wewe unasimamia kazi halafu tutagawana faida na hasara. Ila uwe mwaminifu, ukinidhulumu utageuka jiwe la chumvi.
Fisi utamjua tu,keshamuelekezea kibra dada wa watu aliyekaa nyumbani miaka minne alafu anajipangia mshahara.
 
Back
Top Bottom