Nionavyo mimi na ujio wa kasseja jangwani.

Nionavyo mimi na ujio wa kasseja jangwani.

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Posts
2,421
Reaction score
1,395

Kasseja na Ngassa ni watu ambao mapenzi yao kwa Club za Kkoo,yako wazi.Ngassa pamoja na kucheza Simba,inasadikika anaipenda sana Yanga hali kadhalika,Kasseja kuja yanga bado ataendelea kuipenda Simba.

Kuipenda timu sio tatizo hata kidogo,Walcott ni shabiki wa Liverpool ila anacheza arsenal na akikutananao,anawafunga magoli kama kawaida.#Stamina alisema "unaweza kuwa shabiki wa Simba na ukaishi mwembe Yanga"

Ukimuuliza Steven Mazanda wa MCC anashabikia timu gani,akisema YANGA mimi sioni tatizo au ukimuuliza Salum Kanoni wa Kagera sugar akisema yeye ni shabiki wa Simba mimi sioni tatizo pia.

Kasseja hakuongezwa mkataba na Simba si kwa sababu ya umri wala kushuka kiwango,ni siasa zinazoendesha Club ya Simba na Yanga nao,wamemsajili kwa siasa hizo hizo!!

Anyway,mashabiki wanatakiwa kuelimishwa ili wajue kwamba,unapochezea YANGA sio lazima uwe shabiki wa timu hiyo.Hivi unadhani NIYONZIMA ni shabiki wa YANGA? unadhani TAMBWE ni shabiki wa SIMBA?

ikitokea siku yanga wamepigwa 5 golini akiwa kaseja wasiseme kaachia.............!!

I'm sorry!
 
Nina hakika kabisa kwamba Ngassa amekua na ushawishi mkubwa sana kwsa Juma kwenda Yanga
 
..........Jiwe walilokataa Waashi, limekuaa JIWE KUU LA PEMBENI
 
naona Yanga imekua kambi ya makapi ya Simba
 
Juma ameshinda kabisa kujifunza kwa Barthez? mechi ya Simba na Yanga isije muondoa tu..........
 
naona Yanga imekua kambi ya makapi ya Simba
Hivi mchezaji anakuwaje wa timu fulani? Kwa kuichezea timu hiyo tangu kwenye academy? Kwa kuichezea timu hiyo kwa muda mrefu kuliko timu nyingine? Kwa kumuibua kutoka asikojulikana? Kwa kupendwa/kukubalika na washabiki wa timu hiyo? Kwa kuichezea timu hiyo kwa moyo? Kwa kuichezea timu kwa mafanikio? Kwa kusaidia kuiletea timu mafanikio? Nini? Kaseja hakuchezea academy ya Simba, wala klabu yake ya kwanza ya Ligi Kuu haikuwa Simba, wala kipaji chake hakikuibuliwa Simba, wala hajachezea Simba mfululizo, bado ana muda mrefu wa kuchezea timu yoyote nyingine. Kinachomfanya yeye na akina Barthez, Yondan, Chuji, Dida, Ngassa ambao wote uhusiano wao na Simba ni sawa na huo wa Kaseja, wanapohamia timu nyingine kuambiwa kuwa ni wachezaji wa Simba, makapi ya Simba, ni kipi? Kwa tafsiri yako, wachezaji wote wa Ligi Kuu, hasa Simba, Yanga na Azam ni makapi ya timu nyingine; hata hao wa zinazoitwa timu B wameibiwa (ingawa wenye timu hizo wanadai wameibua) kutoka timu nyingine, tena zinazoeleweka kabisa. Hakujawa na Timu za watoto za kweli nchini kwa Klabu kubwa tangu Profesa Victor wa Yanga alipowaibua akina Pondamali, Adolph, Mohammed Yahya na wengineo. Na hata hao si sahihi kuwaita wachezaji wa Yanga. Si walihamia timu nyingine baadaye?
 
naona Yanga imekua kambi ya makapi ya Simba

Hii ni kauli ya sizitaki mbichi hizi! Kuwa mkweli kuwa kuna mchezaji anayeweza asifae kwenye timu moja akienda kwenye nyingine anafanya makubwa. Mifano ni mingi: Kama ulivyosema kwa makipa waliokuwa Simba, Tazama Madrid hawakuwa na chakufanya sana na Ozil, nk
 
Back
Top Bottom