Nini kitatokea iwapo Msajili akatangaza kuifuta CCM?

Nini kitatokea iwapo Msajili akatangaza kuifuta CCM?

Mkuu Kuna justification za kudelete, hawezi kudelete tu.
 
Haiwezi kutokea.

Huyo msajili mwenyewe ana kadi ya Chama.
 
Wakuu habari baada ya mswada kupita jana ambao umempa nguvu msajili ya kukifuta chama chochote cha siasa najiuliza itakuwaje kama akitangazwa kufutwa kwa ccm?

Sent using Jamii Forums mobile app
Msajili ni mwanachama wa CCM ambaye amechaguliwa na mwenyekiti wa chama chake. Ataanzaje kukifuta chama chake? Swali lakoingekuwa na maana endapo msajili angekuwa mtu huru asiyefungamana na upande
 
anatangazia wapi hilo azimio lake la kufanya hivyo? kenya au?
 
Ni ngumu kufuta CCM chama kilichomuandika kazi yeye.
Kufuta CCM ni kufuta serikali,kwa lugha sahihi ni mapinduzi ya utawala.Na kila mwakilishi wa CCM kuanzia Raisi,Baraza la mawaziri,Speaker,Wabunge,Madiwani hata wakuu wa mikoa na wilaya watafutwa.

Lakini ikitokea akaamua hivyo,atalazishwa kula matapishi yake kwanza,pili atapumzishwa Milembe hospital.
Na hata akifanikiwa kutoka Milembe Hospital atakabiliwa na house arrest kwa maisha yake yote.
 
Hakuumbwa kukifuta chama chake, ila kufuta kile chenye mwelekeo wa kupokonya ulaji wa CCM.
Hatua ya mswada huu ilikuwa ni mwendelezo wa hatua za kuifuta CDM na hatimae UKAWA, baada ya kushindwa katika mbinu ovu mbalimbali. Walizuia mikutano na maandamano; Baadae, danganya toto, eti kila mbunge afanye kwake sijui kwa katiba/sheria zipi; Pakawa na kesi utitiri mwingi; Yakaja manunuzi na wenye njaa zao kurubuniwa. Walipoona bado hayauwi upinzani ndo wakaleta muswada wao. Labda itawasaidia kupatamo USINGIZI, mwe! ILA itakuwa kwa muda kama zilivyo kazi zote za shetani na mawakala wake.

"The harder they come, the harder they go." Peter Tosh.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Msajili ni mwanachama wa CCM ambaye amechaguliwa na mwenyekiti wa chama chake. Ataanzaje kukifuta chama chake? Swali lakoingekuwa na maana endapo msajili angekuwa mtu huru asiyefungamana na upande
Yaani hapo inatokea anageukwa, kama mlinzi wa kabila alivyomgeuka bosi wake akamuua, hivyo utakuja kushangaa msajili wa tume anamfuta uanachama rais wake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu habari baada ya Mswada kupita jana ambao umempa nguvu msajili ya kukifuta chama chochote cha siasa najiuliza itakuwaje kama akitangazwa kufutwa kwa CCM?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ahahahaha yani haifute hii
CCM = Chama Cha Mapinduzi
We unategemea nini kitatokea, hapo lazima watumie Sera yao ya Mapinduzi kama wanavyoitumia kipindi cha uchaguzi wanapokua wameshindwa kwenye uchanguzi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom