Nini kinamliza mwanamke kitandani?

Status
Not open for further replies.
hakuna kitu kinakera kama kut.....mb...a na mwanamme mwenye kibamia halafu anajiona anakusugua anajitutumua mwenyewe kumbe hufeel chochote aghghghghgh😳
 
Bao moja tu mmmmh!!!! Sio wanaume wote tupo ivyo, ni huyo wako tu.
 
hapana ukweli mwingine unauma

Kwa mwenye akili kama mimi wala haumii kwakweli tena ndio nitakupenda balaa ..kwasababu vitu vingi saana siku hizi vinatuathiri sisi wanaume mfano; Vyakula, Ukata , Maradhi n.k

Kwahiyo ukikaa kimya miss chagga utakuwa hujamsaidia bali kumwibia na kumkashif.
.. [HASHTAG]#TUAMBIANEUKWELIHATAKITANDANI[/HASHTAG]
 
mi sina kibamia ila anayejua angle vizuri vya papu ,.. wanaume wengi huisi deep penetration ndiyo utamu wa mwanamke ulipo kakini me sisemi bwana ni juu sitakiiii tena
Ebu tueleze miss chagga boys tupate darasa, most girl hamnaga ujasiri wa kutueleza ukweli face2face. Kumbe kuizamisha yote sio ujanja sana, ni kucheza na angle tu, toa somo bac
 
sawa mkuu nitanza kufanyia kazi hili
 
Ebu tueleze miss chagga boys tupate darasa, most girl hamnaga ujasiri wa kutueleza ukweli face2face. Kumbe kuizamisha yote sio ujanja sana, ni kucheza na angle tu, toa somo bac
utamu upo juu juu na si ndani sana ile in and out ndiyo utamu wenyewe si lazima kutumia nguvu sana kama unataka kuua nyoka humo ndani go gently ingiza dushe hakikisha unagusa kila kona ukiona sehemu ambayo anakukazania jua utamu upo wapo na msikariri Chiwaso haya nimeeleza kidogo
 
afu kelele kwa mwanamke siyo nzuri zinamchelewesha kukojoa
 
Asante kwa darasa, kuna jambo nimelifaham leo trust me. Ila muwe na ujasiri wa kutueleza uso kwa uso
 


Mama ya dawa yao miss chagga Mwagaaa dawaaa..Matabibu tukatibie wagonjwaa maana maradhi haya yanaenea kwa kasi saana ...
 
ndiyo leo tunawapa mbivu na mbichi ha haha wasijione vidume tunaigiza
Halafu ukivikuta chobingo vinatia huruma kweli kweli sema badi matofali huwa yanaficha mengi lakini hakuna viumbe dhaifu duniani kama wanaume wakiwa kwenye ngoma ya wakubwa unaweza kugeuza asusa bila hata kujijua sema ikitoka huko inajifanya mibabe nyambafu zao
 
ha haha wakati wanaomba mzigo wanakuwaga kama mafala ha hahaha
 


Ha ha ha, wewe mwanamke
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…