Lakini kabila fulani ya kaskazini huwa wanaguna kama robot hawajui kulia wala kuenda na kazi ya mwenza wapo kama mti.....haaaaa. Mungu anawaona.tunalia kwa mengi
- kibamia
- dushe kubwa maumivu
- hujui kukuna
- utamu umezidi
- jamani mbona huyu anachovya chovya kama anakula ugali nashindwa kusema inabidi nilie...
- shombo
- mwingine anaongea sana ooh we mtamu eeeeh nani yako tamuuuu oohh baby nakupenda hadi unakosa umakini ili kwenda sawa inabidi ulie..
Uuuwiii....miss chagga shkamoo!! Nimekuelewa!tunalia kwa mengi
- kibamia
- dushe kubwa maumivu
- hujui kukuna
- utamu umezidi
- jamani mbona huyu anachovya chovya kama anakula ugali nashindwa kusema inabidi nilie...
- shombo
- mwingine anaongea sana ooh we mtamu eeeeh nani yako tamuuuu oohh baby nakupenda hadi unakosa umakini ili kwenda sawa inabidi ulie..
marahabaUuuwiii....miss chagga shkamoo!! Nimekuelewa!
na usiamini tuMiss chagga ata ukiwa unalia kwa utamu wa dushe mi Siwez Amin,,,
ha hahaha pouwa bwanaLakini kabila fulani ya kaskazini huwa wanaguna kama robot hawajui kulia wala kuenda na kazi ya mwenza wapo kama mti.....haaaaa. Mungu anawaona.
Na we unaliaga au ni wale wale wanaoguna kama robooti. Nimeuliza tukabisa na ukawa bora zaidi ya mguu wa mtoto
nalia wewe usikute tena nimekuomba pesa ukakubali khee utafurahi mwenyeweNa we unaliaga au ni wale wale wanaoguna kama robooti. Nimeuliza tu
Mdogo wangu rekebisha Kiingereza hicho.Meant women is a Satan!!!
hahahahahahahahahahtunalia kwa mengi
- kibamia
- dushe kubwa maumivu
- hujui kukuna
- utamu umezidi
- jamani mbona huyu anachovya chovya kama anakula ugali nashindwa kusema inabidi nilie...
- shombo
- mwingine anaongea sana ooh we mtamu eeeeh nani yako tamuuuu oohh baby nakupenda hadi unakosa umakini ili kwenda sawa inabidi ulie..
Mkuu hii style ya katerero ikoje huwa nausikiaga tu. Ebu nionjeshe kidogoWazuge kwa vyote na wajifanye kulia kwa style yote ila katerero ni koboko yao hainaga kuzuga akilia ujue kweli katekenywa. Katerero ni kama live band haina blah blah
kabisaHahahaaaaaaaa,,,, uko full equipped
sasa nikikuambia ujanifikisha kabisa wakati nakuona umejitoa vilivyo si utanichukia .. napee uongo tu
mnaonanakabisa tena hapo naweza kukudanganya nimepee mara tano kumbe nawaza nakutoaje mpunga
na nani?mnaonana
hapana ukweli mwingine unaumaLakini Baba Keshasema Msemakweli ni Mpenzi wa mungu ni bora ukasema ukweli ukanisaidia kwingine kuliko kunisifu nisivyonavyo!!