Dushe kubwa c ndo yenyeweee! Kikubwa maujuzi tuu ndo mpango mzima.... Then kukazaaaatunalia kwa mengi
- kibamia
- dushe kubwa maumivu
- hujui kukuna
- utamu umezidi
- jamani mbona huyu anachovya chovya kama anakula ugali nashindwa kusema inabidi nilie...
- shombo
- mwingine anaongea sana ooh we mtamu eeeeh nani yako tamuuuu oohh baby nakupenda hadi unakosa umakini ili kwenda sawa inabidi ulie..
Ingekua hivyo tu, wenye dushe za maana wasinge waona wanawake kama ni undefined,,Dushe kubwa c ndo yenyeweee! Kikubwa maujuzi tuu ndo mpango mzima.... Then kukazaaaa
Kabisa mkuuDushe kubwa c ndo yenyeweee! Kikubwa maujuzi tuu ndo mpango mzima.... Then kukazaaaa
Mmmh umetoka povu!!!!!!!tunalia kwa mengi
- kibamia
- dushe kubwa maumivu
- hujui kukuna
- utamu umezidi
- jamani mbona huyu anachovya chovya kama anakula ugali nashindwa kusema inabidi nilie...
- shombo
- mwingine anaongea sana ooh we mtamu eeeeh nani yako tamuuuu oohh baby nakupenda hadi unakosa umakini ili kwenda sawa inabidi ulie..
Shikamoo jaji mfawidhiSayansi ya wanawake:-
1:-Dushe likiwa kubwa anaogopa litagusa kizazi na utaona anataka missionary style
2:-Kama una kibamia(saizi ya mtoto wa lasaba) utaona analia,si kwamba umemkuna ila anakuonea huruma.
3😛ia watu ya Mikoa ya Kusini na Kanda ya Ziwa wengi ni Govi,unakuta mwanamke mpaka afodoe govi lile alafu afute ugali ugali ndo ajiingizie,then kule ndani lile lisweta linakuwa linamuwasha so lazma alie.
Ni hayo tu.
Yani Miss chagga ukinipa game Dushe haitasimama kabxa!!!tunalia kwa mengi
- kibamia
- dushe kubwa maumivu
- hujui kukuna
- utamu umezidi
- jamani mbona huyu anachovya chovya kama anakula ugali nashindwa kusema inabidi nilie...
- shombo
- mwingine anaongea sana ooh we mtamu eeeeh nani yako tamuuuu oohh baby nakupenda hadi unakosa umakini ili kwenda sawa inabidi ulie..
Utakuta hata kutumia hajui
Hiyo najua itatoa ubishi
Utakuta hata kutumia hajui