Nawazungu wanalamba kwa kujua iko Smart kama walizo ziacha huko kwaoIla dada zetu wakichepuka na wazungu wanaridhika maana kule wanalambwa mashine,na wanapenda kweli,sasa sisi hatulambi,dah poa,kuchapiwa kupo
aaah wap kuna vbamia vnajielewa kinomaImepenyaaaaa hiyo!!! =
Kumbe Mandingo ni mbwembwe tu,,,
Tatizo lenu mkichapwa nakibamia! ===hamuishi Dharau!!!
Wanawake ni matapeli hatari hapo huwa hamna kitu huenda ata amepatwa mawazo ya njaa zake, madeni ya vikoba, misiba huku kwao au anataka akuchomoe mpunga sooo anajiliza kitapeliInasemekana 70% yawanawake akiwa analia kitandani, hufanya hivyo kumridhisha mume,,,, na sikwamba anafanya hivyo kwa kumaanisha,,
Only 30% wafanya hivyo kwa pleasure!!!
Wanawake Mungu anawaona
[emoji115] [emoji115] [emoji23] [emoji23] uambiwe ukweli ili uende kuonyesha ukidume wako huko nje mwendo wa full maigizo tu
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]ukiangalia kilio cha kweli hapo nikimoja tu*****Utamu kuzidi***,,,vingine vyote havimaanishi kanogewa,,
Wanaume hapo tunamtihani,,,
Tukiwahitaji saa nyingine hamki reachable. Mara ni PM mara nimechoka. Ni siku chache kwa mwezi mnakuwa available.Wanaume mnapenda kujihalalishia michepuko[emoji23][emoji23]
Alafu tabia za nimechoka Sijui sijisikii!!Tukiwahitaji saa nyingine hamki reachable. Mara ni PM mara nimechoka. Ni siku chache kwa mwezi mnakuwa available.
Hil nalo nenowengine wanalia kwa sababu uchumi umekua mgumu sana kuliko dushe
Hahahaaahaaaaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Haaahaaa,mara nyingi hawalii kiukweli ni kukufanya ujione umepiga show ya kufa mtu.Lakini nakumbuka kuna mmoja nilimnasa ni story mpaka game linaisha yaani ni balaa Dushe halisikiki kabisa.Yaani ananitafutaga lakini Mimi sitaki jitu Kwenye Mgegedo linapiga stoooori tu
It think women r the beings who can can still think straight even during sex...this convinces me dat a woman has such a unique mind dat can even convince itself.That's y women can fake more than men...Umefurahi nini Cherie!! ==
[emoji39]
Du! haya jamani ngoja tuwaachie yenu hayo ya kikubwa.tunalia kwa mengi
- kibamia
- dushe kubwa maumivu
- hujui kukuna
- utamu umezidi
- jamani mbona huyu anachovya chovya kama anakula ugali nashindwa kusema inabidi nilie...
- shombo
- mwingine anaongea sana ooh we mtamu eeeeh nani yako tamuuuu oohh baby nakupenda hadi unakosa umakini ili kwenda sawa inabidi ulie..
KabiasaDu! haya jamani ngoja tuwaachie yenu hayo ya kikubwa.