Mbona shombo ss hatuliitunalia kwa mengi
- kibamia
- dushe kubwa maumivu
- hujui kukuna
- utamu umezidi
- jamani mbona huyu anachovya chovya kama anakula ugali nashindwa kusema inabidi nilie...
- shombo
- mwingine anaongea sana ooh we mtamu eeeeh nani yako tamuuuu oohh baby nakupenda hadi unakosa umakini ili kwenda sawa inabidi ulie..
Chungu tamu...Hahahahaahhaaa.. bahati mbaya sana toka nimekua single mom sijawahi kugegedwa labda ntalia tena. Ila siwez kulia sababu nimekua single mom chief,.ule mchezo na mie kuwa single mom havifanani kabisa. Kuwa mama ni raha eti na ule mchezo ni raha pia sasa chozi litokee wapi.
[emoji102]Mbona shombo ss hatulii
kwan kwa kawaida show inatakiwa iende kwa muda gan mkuu?ha haha sawa mkuu
Siyo muda inatakiwa kuridhikakwan kwa kawaida show inatakiwa iende kwa muda gan mkuu?
kwa hiyo inawezekana ukatumia hata dk 5 kuridhishana?Siyo muda inatakiwa kuridhika
Ndiyo mkuu maandalizi na kujua sehemu muhimukwa hiyo inawezekana ukatumia hata dk 5 kuridhishana?
Nimecheka kwa vile kama ni ya uongo atanyamaza na kukushangaaaa but km ni ya ukweli hata hatakusikia ukilia[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Ukitaka kujua kama lia yake ni ya kweli au la, akilia na wewe lia (ya uongo) halafu mtazame usoni, utajua kama ni ya uongo au la.
Tufundishen bas mnapenda mliwaje yan!!!Inategemea mkuu. Kuna muda nalia kwa raha ila kuna muda nalia nikiwa na mwanaume asiejua kitu kitandani. Huwa nalia nikimkumbuka ex bf wangu anavyojuaga game halafu mimi hipo kitandani na mwanaume hata hajui kunifanya nijisikie mwanamke halafu nikiwaza saa hizi atakua na mwanamke mwingine anampa zile raha. Huwa nalia kilio cha uchungu kabisa. Kuna kaka alienda jisifia kwa rafiki yake eti ye anajua sana game ndo maana anapendwa. Akamwambia muulize fulani yani mpaka alilia. Alijua nalia sababu anafanya vizuri kumbe mi nlikua nalia ananichosha tu.
Hapana nationalMiss chagga wewe ni international !!!
Exactly [emoji4]tunalia kwa mengi
- kibamia
- dushe kubwa maumivu
- hujui kukuna
- utamu umezidi
- jamani mbona huyu anachovya chovya kama anakula ugali nashindwa kusema inabidi nilie...
- shombo
- mwingine anaongea sana ooh we mtamu eeeeh nani yako tamuuuu oohh baby nakupenda hadi unakosa umakini ili kwenda sawa inabidi ulie..
[emoji2] [emoji3] [emoji1] [emoji2] amazingiiiitunalia kwa mengi
- kibamia
- dushe kubwa maumivu
- hujui kukuna
- utamu umezidi
- jamani mbona huyu anachovya chovya kama anakula ugali nashindwa kusema inabidi nilie...
- shombo
- mwingine anaongea sana ooh we mtamu eeeeh nani yako tamuuuu oohh baby nakupenda hadi unakosa umakini ili kwenda sawa inabidi ulie..
Ukifahamu angles kibamia kina fucntion viemaa truuuukibamia ni kidogo halafu unakuta hujui kukitumia
[emoji2] [emoji1] [emoji3] [emoji3] [emoji3] that screaming is amazing though!Na mkigundua sehemu yenye pesa mnazidisha
He he he huyo anaedanywa ni bogus kabisa hafahamu anatomy ya vi**na...kabisa tena hapo naweza kukudanganya nimepee mara tano kumbe nawaza nakutoaje mpunga
uwe unalia kichagga, unayasema mashairi (lyrics) za karudi baba mmoja kutoka safari ya mbali, kavimba yote mapaja na kutetemeka mwili.tunalia kwa mengi
- kibamia
- dushe kubwa maumivu
- hujui kukuna
- utamu umezidi
- jamani mbona huyu anachovya chovya kama anakula ugali nashindwa kusema inabidi nilie...
- shombo
- mwingine anaongea sana ooh we mtamu eeeeh nani yako tamuuuu oohh baby nakupenda hadi unakosa umakini ili kwenda sawa inabidi ulie..