Nini kinamliza mwanamke kitandani?

Status
Not open for further replies.
Wanabadilisha vilio kulingana na tarehe za mwezi na mwezi wenyewe! December wanalia vilio vyote manake wallet inakua INA bonus na nk,January hua vilio vinapungua nk
[emoji23][emoji23]umenichekesha
 
vp mbona na mashoga wanalia wakiliwa tigo je nao wanajifanyisha
Mashoga nao wamo wezi,

Dude lishafumuliwa Rinda Zamani,, Afu linajifanya kuleta vilio ili ujikubali,,
 
Kwa Kweli umeandika ukweli toka moyoni, asante sana miss chagga
 
Kuna kilio kimoja ambacho nahisi ndio cha kweli

Waweza chomoa Dushe kwa baadhi ya wanawake ndo azidisha kulia huku akihangaika kujikunja, kugeuka,kutetemeka,na kubana miguuu,,,

Hapo naona huwa analilia Dushe irudi,,,, na anakua kweli hali mbaya, nimewahi kuhisi nimeamuamsha maimuna na makata wake!!! Ila baada ya the return of the Gegedo,,,,, aka retain the Normal,,

Sema kwa kusoma hapa,
Tayari wataenda kuigizia tena,, so ukweli umeishia hapa!!!!

Wanawake mungu anawaona
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…