Nini kinaikumba chelsea ?


sir venance

sir venance

Senior Member
Joined
Oct 26, 2017
Messages
132
Likes
149
Points
60
sir venance

sir venance

Senior Member
Joined Oct 26, 2017
132 149 60
Kama kichwa kinavyojieleza hapo, wadau wenzangu wa thé blues inaonekana msimu huu kwetu ni mgumu, kuanzia epl na hâta uefa, ukiachilia mbali kuumizwa na matokeo kama shabiki, vilevile kuumizwa na kuliwa na mhindi, kitu gani hasa kinaikumba hii timu ?
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
15,017
Likes
26,793
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
15,017 26,793 280
Bora Chelsea umewaza kuhusu Real Madrid!
 
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,543
Likes
1,763
Points
280
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,543 1,763 280
Pasua kichwa!
 
O

Opyempye Nchee

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2017
Messages
209
Likes
97
Points
45
O

Opyempye Nchee

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2017
209 97 45
Wachezaji wana mgomo baridi, hakika Chelsea yetu ni tepetepe mpaka wachezaji wetu wanatoa pasi ili timu pinzani itufunge
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,503
Likes
9,740
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,503 9,740 280
poleni hakuna timu inaweza kukaa kileleni milele
mfikirie
Madrid
Leicester
Everton
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,543
Likes
15,443
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,543 15,443 280
Bila kutolewa kocha hakuna tutakachokivuna.
 
sir venance

sir venance

Senior Member
Joined
Oct 26, 2017
Messages
132
Likes
149
Points
60
sir venance

sir venance

Senior Member
Joined Oct 26, 2017
132 149 60
poleni hakuna timu inaweza kukaa kileleni milele
mfikirie
Madrid
Leicester
Everton
Kwa timu kubwa kama Madrid au chelsea hali inayowakumba sahizi cyo ya kawaida huwezi fananisha na everton au leicester City mkuu
 
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
1,551
Likes
1,089
Points
280
Age
26
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
1,551 1,089 280
Kwakweli hata mimi mwenyewe nashindwa kuelewa kabisa hii timu yetu.



#naenda_zimbabwe
 
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
5,351
Likes
7,127
Points
280
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
5,351 7,127 280
Naona akili zinawarudia
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,242
Likes
350
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,242 350 180
Unauza matic unanunua bakayoko!!!!!Hizo ni akili au matakataka
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
100,345
Likes
285,286
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
100,345 285,286 280
Poleni sana
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,627
Likes
3,836
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,627 3,836 280
Na Man U wik end hii atakamilisha hisabati ya kumrudisha Conte utaliono...
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,620
Likes
1,044
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,620 1,044 280
Ngolo Kante syndrome!
Huyu jamaa sijui ni gagula, asipokuepo tim yake inakumbana na majanga
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,687
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,687 280
Kama kichwa kinavyojieleza hapo, wadau wenzangu wa thé blues inaonekana msimu huu kwetu ni mgumu, kuanzia epl na hâta uefa, ukiachilia mbali kuumizwa na matokeo kama shabiki, vilevile kuumizwa na kuliwa na mhindi, kitu gani hasa kinaikumba hii timu ?
Kwani unataka misimu yote muwe vizuri ligi ya baba yenu?? Lazima na wengine pia wawe vizuri nyie muwe vibaya!!
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,577
Likes
569
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,577 569 280
Ni vigumu kufanya vizuri misimu miwili mfululizo
 

Forum statistics

Threads 1,236,464
Members 475,125
Posts 29,258,882