Nini hatma ya majimbo haya


G

gomezirichard

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
G

gomezirichard

Member
Joined Nov 2, 2010
71 1 0
Ndugu wana JF kwa watu ambao tuna uchungu wa nchi hii inauma sana na tuna hamu sna ya kujua hatma ya majimbo ambayo CHADEMA walishinda na kufanyiwa uonevu na uovu wa uchakachuaji wa kura.

MAJIMBO YAFUATAYO TUNAHITAJI KUJUA HATMA YAKE

SHINYANGA MJINI
KIBAHA MJINI
KIGOMA MJINI
SEGEREA
KILOMBERO
MBOZI MASHARIKI/MAGHARIBI
MEYA VIJIJINI
SONGEA MJINI

SWALA LA MAHAKAMA KUNA KUSHINDA AU KUSHINDWA UKIZINGATIA SYSTEM YA MAHAKAMA NDIO ORDER YA CHAMA TAWALA

TUNAHITAJI TAARIFA

MZEE GOMEZI
 
G

gomezirichard

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
G

gomezirichard

Member
Joined Nov 2, 2010
71 1 0
Wadau tunaomba maoni yenu juu ya hili
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
16,629
Likes
8,934
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
16,629 8,934 280
Aisee that will be a long journey ila CHADEMA has no other option than filing a case
 
mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
1,253
Likes
16
Points
135
mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
1,253 16 135
ndugu wana jf kwa watu ambao tuna uchungu wa nchi hii inauma sana na tuna hamu sna ya kujua hatma ya majimbo ambayo chadema walishinda na kufanyiwa uonevu na uovu wa uchakachuaji wa kura.

Majimbo yafuatayo tunahitaji kujua hatma yake

shinyanga mjini
kibaha mjini
kigoma mjini
segerea
kilombero
mbozi mashariki/magharibi
meya vijijini
songea mjini

swala la mahakama kuna kushinda au kushindwa ukizingatia system ya mahakama ndio order ya chama tawala

tunahitaji taarifa

mzee gomezi
karagwe
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Mkuu, kwa kiasi kikubwa sana hatma ya hayo majimbo yapo mikononi mwa wananchi wa majimbo hayo, hata kama kesi zikifunguliwa, kuna haja ya watu kuaidia yatetewe upya

la sivyo itakua haina maana

inatia huzuni sana kuona kibaha ilivyovhakachuliwa
 

Forum statistics

Threads 1,237,398
Members 475,533
Posts 29,287,085