Nini hasa tatizo pale Arsenal?

Nini hasa tatizo pale Arsenal?

HAZINA YETU

Senior Member
Joined
Mar 29, 2013
Posts
174
Reaction score
33
Karibuni kwa mjadala hasa gunners wenzangu ila kwa upande wangu source kuu ya matatizo ni kocha wetu Arsene wenger.
 
Inakuaje unamuweka Sanogo wakati una watu kama Podolsk na Giroud nje kwenye game kubwa kama ile!au ndio mjomba! mjomba!
 
Karibuni kwa mjadala hasa gunners wenzangu ila kwa upande wangu source kuu ya matatizo ni kocha wetu Arsene wenger.

Wapenzi wa mpira bwana. timu ikishinda mnamsifu kocha, ikifungwa mnamlaumu kocha. Sasa Wenger ana matatizo gani unayoyajua wewe kiundani?
 
Wapenzi wa mpira bwana. timu ikishinda mnamsifu kocha, ikifungwa mnamlaumu kocha. Sasa Wenger ana matatizo gani unayoyajua wewe kiundani?

Washabiki wanataka Wenger afukuzwe halafu Tony Adams apewe timu ili heshima ya Gunners irudi lol au sio HAZINA YETU
 
Last edited by a moderator:
Tatizo hawajazowea kubeba kombe. sasa wanaona aibu watalishikaje na watashangiria nalo vipi?. ushauli wangu ni kuwa, wawatengenezee kombe hatakama la makaratasi wawapa wawe wanalishika ili wazowee kuwa karibu nalo
 
Wenger analeta usomi mwingi na kujifanya yuko against na mawazo ya wengi kwa kujaribu kufanya maajabu aonekane special.
 
Hata igekuwa timu gani ya uingereza ule msako ulioendeshwa na munich wasingeuweza
 
1654219_190854347790579_612500252_n.jpg
yalaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Karibuni kwa mjadala hasa gunners wenzangu ila kwa upande wangu source kuu ya matatizo ni kocha wetu Arsene wenger.

aseno mara nyingi wanapenda kushiriki kuliko kushindana...kuna taarifa ambazo hazijathibitishwa kuwa hata ubingwa wa inglandi aseno wanaogopa kuchukua. Eti watachekwa na kuzomewa kwanini wamechukua ubingwa wa epl!
 
Back
Top Bottom