Money Penny
JF-Expert Member
- Jun 20, 2016
- 18,201
- 17,563
ASANTE KUTUJAZA MABICHWA!Ningekuwa mwanamke nisingekubali kuolewa na hawa wanaume wanaovalia suruali zilizowabana vilivyo huku zikiwa chini ya makalio. wanatembea wakiwa wametanua miguu.
Nisingewakubali hawa wanaume ambao wanatoka na mijimama eti wanalelewa, hawataki kufanya kazi wanaendekeza kulelewa.
Nisingewakubali wanaume wanaotegemea kipande cha Mihogo mibichi, na kipande cha nazi la sivyo hawafui dafu kwenye 6*6.
Wanaume wanaoishi Kwa chips mayai daily.
Wasiotaka kujifunza kwa wazee ambao wanachukua vibinti vibichi na kuvigegeda saana tu.
Ningechukua muda kuwaelimisha wafanye kazi waache kujilegeza, watafute fedha na kuacha kufikiria kulelewa
Mkuu umeshaliwa kwa hakika kwa maana ichi ulichojifikirisha hapa kwa kweli unatilia shaka uana ume wakoNingekuwa mwanamke nisingekubali kuolewa na hawa wanaume wanaovalia suruali zilizowabana vilivyo huku zikiwa chini ya makalio. wanatembea wakiwa wametanua miguu.
Nisingewakubali hawa wanaume ambao wanatoka na mijimama eti wanalelewa, hawataki kufanya kazi wanaendekeza kulelewa.
Nisingewakubali wanaume wanaotegemea kipande cha Mihogo mibichi, na kipande cha nazi la sivyo hawafui dafu kwenye 6*6.
Wanaume wanaoishi Kwa chips mayai daily.
Wasiotaka kujifunza kwa wazee ambao wanachukua vibinti vibichi na kuvigegeda saana tu.
Ningechukua muda kuwaelimisha wafanye kazi waache kujilegeza, watafute fedha na kuacha kufikiria kulelewa
Cha mdeko Mshana Jr anakuzoom ujueeeeNingekuwa mwanamke nisingekubali wanaume wasiotufikisha kileleni mxeeew mpaka tumehamia kwenye vibomba
Sent using Jamii Forums mobile app
Ameshajivua uanachama mwenyewe titimunda mimi kama mwenyekiti nakuamrisha umnyang'anye kadi, mtoe nje halafu ufunge mlango.Ungekuwa mwanamke ungekuwa unaifinyia kwa ndani mida hii.aisee we jamaa inabidi uturudishie kadi yako ya uanaume,kwa mawazo ya aina hii uliyoyaandika tayari tushakupoteza,si mmoja wetu tena.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ningekuwa mwanamke nisingekubali wanaume wasiotufikisha kileleni mxeeew mpaka tumehamia kwenye vibomba
Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe wewe si mwana mke loh dunia ina mamboNingekuwa mwanamke nisingekubali wanaume wasiotufikisha kileleni mxeeew mpaka tumehamia kwenye vibomba
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa ndugu mwenye kiti.Ameshajivua uanachama mwenyewe titimunda mimi kama mwenyekiti nakuamrisha umnyang'anye kadi, mtoe nje halafu ufunge mlango.
Chama letu hua halinaga member wenye akili ya kipuuzi kiasi hiki.
Maendeleo hayana chama
NKumbe wewe si mwana mke loh dunia ina mambo
[emoji375][emoji375]
SUBHANNAH ALLAH.Nina wasiwasi na wewe, mambo mengine hata kuyawaza tu ni hatari kubwa. Unachoendelea kutafuta utakipata
Mwanaume kufikiri ungekuwa mwanamke ni dalili za ushogaNingekuwa mwanamke nisingekubali kuolewa na hawa wanaume wanaovalia suruali zilizowabana vilivyo huku zikiwa chini ya makalio. wanatembea wakiwa wametanua miguu.
Nisingewakubali hawa wanaume ambao wanatoka na mijimama eti wanalelewa, hawataki kufanya kazi wanaendekeza kulelewa.
Nisingewakubali wanaume wanaotegemea kipande cha Mihogo mibichi, na kipande cha nazi la sivyo hawafui dafu kwenye 6*6.
Wanaume wanaoishi Kwa chips mayai daily.
Wasiotaka kujifunza kwa wazee ambao wanachukua vibinti vibichi na kuvigegeda saana tu.
Ningechukua muda kuwaelimisha wafanye kazi waache kujilegeza, watafute fedha na kuacha kufikiria kulelewa
Kweki umeongea Point tupuNingekuwa mwanamke nisingekubali kuolewa na hawa wanaume wanaovalia suruali zilizowabana vilivyo huku zikiwa chini ya makalio. wanatembea wakiwa wametanua miguu.
Nisingewakubali hawa wanaume ambao wanatoka na mijimama eti wanalelewa, hawataki kufanya kazi wanaendekeza kulelewa.
Nisingewakubali wanaume wanaotegemea kipande cha Mihogo mibichi, na kipande cha nazi la sivyo hawafui dafu kwenye 6*6.
Wanaume wanaoishi Kwa chips mayai daily.
Wasiotaka kujifunza kwa wazee ambao wanachukua vibinti vibichi na kuvigegeda saana tu.
Ningechukua muda kuwaelimisha wafanye kazi waache kujilegeza, watafute fedha na kuacha kufikiria kulelewa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ungekuwa mwanamke ungekuwa unaifinyia kwa ndani mida hii.aisee we jamaa inabidi uturudishie kadi yako ya uanaume,kwa mawazo ya aina hii uliyoyaandika tayari tushakupoteza,si mmoja wetu tena.
Sent using Jamii Forums mobile app