Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningekuwa mchawi...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 5, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,936
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    Nimekaa na kuwazua hivi je ni kwanini wachawi ni watu masikini sana na wanaoishi maisha duni yasiyo na mbele wala nyuma?
    Nimewaza na kuwazua lakini jibu sijalipata.
    Mimi binafsi natamani sana ningekuwa mchawi.
    Ningekuwa mchawi ningeifanya mapinduzi ya kisayansi.
    Sayansi ya gizani ningeiweka mwangani.
    Ungo wangu ningekuwa naupaki pale ubungo,
    kipindi cha xmas nauli zikipanda mie navunja bei.
    Natangaza nauli elfu tano tu.
    Naamini hiyo ingenisaidia sana ku busti kipato cha familia yangu.
    Ningewachukua msukule wahandisi wote wakali wa dunia hii na kuwaleta hapa bongo niwatumikishe watujengee viwanda, reli na mitambo kwa gharama ya pumba.
    Yaani natamani sana niwe mchawi ili nilikomboe taifa hili maana aliyeliroga kisha kufa,
    na sasa tunahitaji mchawi mwenye roho ya uzalendo na taifa letu.
     
  2. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapa nadhani tunahitaji msaada wa YAHAYA :confused:
     
  3. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ila huenda mapinduzi unayotaka kuyafanya yakahitaji maalbino zaidi wafe!
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,400
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Siku mtakapoacha ujinga wa kukimbiza MWENGE nchi nzima ndio siku mtakayozinduka!!!
     
  5. leseiyo

    leseiyo Senior Member

    #5
    Jan 5, 2010
    Joined: Oct 25, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uchawi!!!
    unaitaji msaada wa maombi kaka.
    uchawi si issue wala usitamani.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,093
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Shehe yahaya wa waislamu anayajua yote haya kwani yeye yupo wazi na uchawi ila tunawaomba wadau wenye contact za huyu sheikh aziweke kwenye mtandao ili mwandishi apate maelezo kuhusu uchawi na hjatimaye atimize kiu yake ya kulikomboa taifa la tz kwa uchawi maana mwandishi anaona wachawi wameshindwa kutumia uchawi wao ipasavyo na ni masikini sana ila nasikia shekh yahaya ni tajiri sana........
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,208
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    yaani wewe huwa una mawazo tete
     
  8. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hivi albino wako wangapi tanzania?
     
Loading...