nina hasara kubwa alitaka mtaji wa milioni 5 nikampa 6, nikasafiri, narudi nakuta vitz ipo nje nauliza naambiwa ya mama mdogo, kumuuliza kasema hakupanga kufanya biashara ya milioni 6 hivyo kaamua anunue gari, sasa hivi nimefunga kioo gari haina service wala mafuta limekaa tuu, nataka nimpangie vyumba kodi ya mwaka nimtafutie chuo nilipe ada ya mwaka, nimpe mtaji then nimbebe mpaka kwa wazazi wake nikambwage hapo kuwa msaa da wangu umeishia hapo atakuwa na hiari kukaa kwa mama yake au kwenye vyumba vyake