Nina uvimbe pembeni ya mdomo. Sababu ni nini?

mwanakijiji lugusi

Senior Member
Apr 13, 2016
128
225
Wadau nina miaka kumi sasa kuna uvimbe mdomon nimetumia dawa ya kusukutua mouth wash lkn tatizo bado lipo nimeendea hospital lkn tatizo halipon nini tatizo na kama ni ngoma nimepima sana tu jaman nisaidien kwa kuwa hili tatizo linanitesa sana na lilianza kama kaupele hivi mdomoni.


IMG_20201114_162458_303.jpg
 

Thesis

JF-Expert Member
Aug 30, 2017
1,609
2,000
Unahitaji kwenda hospitali kubwa za level ya juu kama Muhimbili, Benjamin Mkapa, KCMC, BUGANDO na Ocean Road
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom