Nina mke lakini bado natamani kuongeza mwingine

Nina mke lakini bado natamani kuongeza mwingine

mbegubora29

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2015
Posts
547
Reaction score
393
Habari wadau,

Jamani mke mmoja hatoshi kwani nahisi kuchepuka ila namuogopa Allah na nikitaka kuoa mke wangu mkali na hata wazee wangu sijui kama nitapata sapot.

Basi ushauri wenu wadau
 
Ukijaribu Tu Kuoa Mwingne, Nakutabiria Kama Mchungaji "Utaugu Ugonjwa Ambao Hautatibika Ktk Jina La Yesu Kristo
 
Mke mmoja mme mmoja kifo kiwatenganishe, Lakini kama ni alhaj oa.
 
Muulize mkeo, uoe au uchepuke? Jibu atakalokupa ndio ulifanyie kazi. Usisahau kuleta mrejesho hapa
 
mbegubora29

Kama una NGUVU za kuwamudu wote wawili.

Kama una uhakika UTAFANYA UADILIFU baina yao.

Kama una kipato cha kuwatosheleza wote.

Oa tu!

Wanawake wachoyo sana,kwa wanawake wenzao.
Wanajijua wao ni wengi na wanaume ni wachache.
Bado hawataki kushea.

Yaani wengi wako tayari kuona baadhi yao wakikosa raha/utamu kisa hawapendi kushirikiana.
Yaani wengi wako tayari kuona wenzao wanakufa kwa kiu ilhali wao wana chemchem.kisa hawataki kushea.

Iko hivyo,hata wanaume nao wangekuwa wengi kuliko wanawake,
Wanaume nao wangeshea wanawake.ila BAHATI nzuri hako hivyo.

Wapo wanawake waelewa,
Wenye huruma kwa wanawake wenzao,
Wanaowapenda wanawake wenzao,
Wanapenda nao wapate raha/stara na utamu wa ndoa.

Wanashirikiana katika ndoa.

Naamini na mkeo anaweza kuwa kwenye kundi hili.

Usichepuke,
Usizini,

Usilete watoto wa nje ya ndoa.
Usilete maradhi ndani ya ndoa!

Oa!
 
Last edited by a moderator:
Ukitaka kufa mapema na pengine kwa pressure oa mke mwingine wakati ukiwa na mkeo wa kwanza.
 
Kweli shetani ameteka sehemu ya dunia.....Yaani una hamu ya kuoa mke wa pili/kuwa na mchepuko.... Sign my Signature
 
Nadhani kundi kubwa la wanaume linahitaji Antivirus on their head, - just kidding jamani
 
Kama unatamaa utaoa Bado utataman tena utaoa wa tatu lakin maisha saiv ni magumu kumudu wake wawili watatu inabidikujitoa sana na angalia kipato ukioa ukishindwa kuudumia na yeye atataman nje afu mleteane magonjwa buree
 
Back
Top Bottom