Nina milioni 5 nahitaji kununua gari

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
3,948
2,000
nauza mgongo wa chura old school.... nimeufufua juzi tu baada ya kusikia motorvehicle imefutwa na tra ipo kwenye mafuta.

hii ni bonge ya mashine.wayback
 

bhakamu

JF-Expert Member
Sep 6, 2016
330
500
nauza mgongo wa chura old school.... nimeufufua juzi tu baada ya kusikia motorvehicle imefutwa na tra ipo kwenye mafuta.

hii ni bonge ya mashine.wayback
Weka picha pengine itanivutia kuiweka kwenye jumba la makumbusho...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom