Nina mashaka na huyu mwanaume

Mteme mapema janga hilo, usisubiri mpaka yakukute
 
Huyo kapenda pochi yako tu, atakufuja.

Hapo hajaenda kutoa posa anakubambikizia majukumu, akikuoa si ndio atakuachia kila kitu?

Kwa hiyo hayo majukumu ya familia yao wewe ndio wakuyatafutia suluhisho?
Haswaaaaa.... Umekandamizia vizuri.
 
Kila mtu anaudhaifu wake, establish basic points za ili akuoe, ukiona hana achana nae, punguza lawama
 
Mbona nyie huwa mnaomba au mwanaume hatakiwi kuomba? Mkiomba nyie hamna shida akiomba mwanaume amekuwa omba omba
Mpaka analalamika kwenye JF ujue tabia imekuwa inajirudia. Shida wanaume wengi hasa vijana wamekuwa msingi kiuno au mwanaume mashine. Mwanaume lazima ujiongeze bwana.
 
Penye miti hakuna wajenzi, natafuta mke km huyo mimi, kifupi hujachelewa njoo kwangu nina miaka 30yrs net km uko chini ya hapo au juu kidogo isizidi 35yrs nione in bix hapo nimekupa wazi bila kumungunya maneno!
 
Km unampenda jitaidi uelewe matumizi yake yoote, ukifankiwa kumshaul mbinu ya kuhandle na majukumu mengine bas baki nae tu No body is Perfect 💯
 
Mbona asilimia kubwa ya wanawake ndo wanaomba Sana pesa kwa wapenzi wao WA kiume ss huyo tumemtuma atiwakilishe mnachotufanyia ili na nyie muone km sahihi au LA hvyo tulia dawa ikuingie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanaume halisi tupo mikoani sasa wewe unadate na dume la kibashite unategemea nini,umepanda upupu utavuna upupu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…