Hata kuigiza kwenyewe hajui yani swaga za kiume ila ana akili za kikeHuyu si mtafuta mchumba bali analeta ucheshi humu jf, maana lugha anayotumia kuwakilishahilo jambo inaonekana kuna tatizo mahali.
Huna chura, una mabaka mabaka, maziwa makubwa kisha unakataa ofa? endelea kutafutaHapana asante
Hahahahaaaaaa et sina chura afu nna mabaka mabaka jamaan!Mambo zenu GT
Natafuta mchumba ikiwezekana aje kua mume.
SIFA ZANGU
MIAKA: 23
ELIMU: Degree
RANGI: Mweusi
KIMO: Mfupi
DINI: Muslim
NB: Sina chura
nina chunusi
nina maziwa makubwa
nina mabaka mabaka
mwembamba
sitoi papuchi hadi uchumba/ndoa
NINAEMUHITAJI
Awe na degree na kuendelea(sio lazima)
Awe anajua kimombo at least
Mfanyakazi
Awe anaishi Dar
Awe kuanzia 24yrs na kuendelea
Natamani ningetuma picha ila uamini,sitanii
Ni pm
Hee..we si mke wa Kaizer?Changamkia fursa mume wangu mie nimekubali uoe mke wa pili[emoji6]
Toka lini jamani.Yule ni shem wangu kwa dada yanguHee..we si mke wa Kaizer?
me tajuaje sasa labda nikafanyenae practical mwambieni aje me niko tayari nyie subirini mrejesho kutoka kwangu!Inamaana yeye ni bikra au?.....
Mambo zenu GT
Natafuta mchumba ikiwezekana aje kua mume.
SIFA ZANGU
MIAKA: 23
ELIMU: Degree
RANGI: Mweusi
KIMO: Mfupi
DINI: Muslim
NB: Sina chura
nina chunusi
nina maziwa makubwa
nina mabaka mabaka
mwembamba
sitoi papuchi hadi uchumba/ndoa
NINAEMUHITAJI
Awe na degree na kuendelea(sio lazima)
Awe anajua kimombo at least
Mfanyakazi
Awe anaishi Dar
Awe kuanzia 24yrs na kuendelea