Kitoabu JF-Expert Member Joined Jul 7, 2011 Posts 11,084 Reaction score 12,329 Nov 16, 2012 #21 Muelekeze kwangu ninayo dawa. Kwani mpaka sasa wana muda gani ktk ndoa yao?
mysteryman JF-Expert Member Joined Aug 4, 2011 Posts 1,080 Reaction score 398 Nov 16, 2012 #22 Kama shida ni mtoto si waende waka adopt mbona watoto wengi tu....
Heart JF-Expert Member Joined Nov 29, 2011 Posts 2,673 Reaction score 1,714 Nov 16, 2012 #23 mysteryman said: Kama shida ni mtoto si waende waka adopt mbona watoto wengi tu.... Click to expand... Hapo ndipo wanaume wetu wa kiswahili wanapopakataa wakat kuna vitu vingine Mungu Mwenyewe ana viweka kwa makusud...lakin wao suala la ku adopt hata kusikia hawatak. Anaona ataonekana mpuuz mbele ya jamii..
mysteryman said: Kama shida ni mtoto si waende waka adopt mbona watoto wengi tu.... Click to expand... Hapo ndipo wanaume wetu wa kiswahili wanapopakataa wakat kuna vitu vingine Mungu Mwenyewe ana viweka kwa makusud...lakin wao suala la ku adopt hata kusikia hawatak. Anaona ataonekana mpuuz mbele ya jamii..