Nadhani mtoa mada anamaanisha wanaume wanaojiuza kwa mijimamaSijaelewa.
Wateja wao ni wanawake au wanaume wenzao?
Nadhani mtoa mada anamaanisha wanaume wanaojiuza kwa mijimamaSijaelewa.
Wateja wao ni wanawake au wanaume wenzao?
Wateja wao ni kina naniMbeya pazuri bar wamejaa tele
Sasa hivi tunadiscuss warembo wa kiume😀Hapana bwana...mie napenda wanawake bwana yaani tako ukilishika laini wee unapitisha ulimi tuu une mauno ya mrembo
NinyiWateja wao ni kina nani
Picha pleeeaseeeNahisi uvumilivu umemshinda
Katokea sehemu wanaongea kifaransa kwenye story za hapa na pale kwao kuna WANAUME WANAOJIUZA yaani kama ilivyo kwa wadada nimeshangaa sana
Kwamba inawezekanaje
Hai warembo wa kiume nasikia nao watamu sanaSasa hivi tunadiscuss warembo wa kiume😀
OkeeeHai warembo wa kiume nasikia nao watamu sana
Apana kakabatakuwa ni batu ba Kinshasa
Humu ndani Kuna wanyakyusa wengi sanaMbeya pazuri bar wamejaa tele
SanaHumu ndani Kuna wanyakyusa wengi sana
Yani unapitisha kwenye matako huo ulimi?Hapana bwana...mie napenda wanawake bwana yaani tako ukilishika laini wee unapitisha ulimi tuu une mauno ya mrembo
Ndio mkuu unatekenya m.ku.ndu na ulimi unaona mwanamke anavyokata mauno kwa raha...hapa nakwambia hawawezi kukubali kuwa wana enjoy ila wee siku jaribu tuu uone kama atajkaa au atatoa miguno ya utamuYani unapitisha kwenye matako huo ulimi?