Nitakuwa mnyimi wa fadhira kutokumshukuru Mungu na wanajamii forum.
Ambao hamjapata kaz kweli wakat ukifika Mungu anatenda nany pia msikate tamaa. Binafsi nilimaliza chuo level ya degree mwaka 2011 mpaka leo nilvoandka nimepata kaz kupitia secretariat ya ajira du Mungu acha aitwe Mungu.
Nilipitia magumu mengine hayaelezek kwa yote yaliyonitokea nilimwachia Mungu na nilisamehe na nimeshasamehe tenda wema nenda zako usingoje shukuran
ANGALIZO AU USHAURI
ndungu ambao tumepata na walio na kaz tujue kuwa kupata kaz ni kaz ngumu sana hvo tuwavumilie sana wale wanaotafuta kaz tusiwanyanyase na kuwanyanyapaa eti kisa hawana kaz na kuwasingizia mambo meng ni tabia mbaya sana hata watoto wenu yatawakuta.
ahsanten wadau msikate tamaa mzidi kumwomba Mungu hakika anajbu maombi hata kama uko katk wakat mgumu piga moyo konde
Ambao hamjapata kaz kweli wakat ukifika Mungu anatenda nany pia msikate tamaa. Binafsi nilimaliza chuo level ya degree mwaka 2011 mpaka leo nilvoandka nimepata kaz kupitia secretariat ya ajira du Mungu acha aitwe Mungu.
Nilipitia magumu mengine hayaelezek kwa yote yaliyonitokea nilimwachia Mungu na nilisamehe na nimeshasamehe tenda wema nenda zako usingoje shukuran
ANGALIZO AU USHAURI
ndungu ambao tumepata na walio na kaz tujue kuwa kupata kaz ni kaz ngumu sana hvo tuwavumilie sana wale wanaotafuta kaz tusiwanyanyase na kuwanyanyapaa eti kisa hawana kaz na kuwasingizia mambo meng ni tabia mbaya sana hata watoto wenu yatawakuta.
ahsanten wadau msikate tamaa mzidi kumwomba Mungu hakika anajbu maombi hata kama uko katk wakat mgumu piga moyo konde