Nimemtia mimba mchepuko na kutoa hataki

Yaan kama ulimuona vile aargg sisi wanaume sjui nani katuloga

Abdul kichwa akisimama kichwa cha juu kinakua noble

Wife is 100000 times beautiful than her
Ulichokuwa unakitafuta umekipata
 
Anyway maybe u are right
But reality is she is my first side dish since my marriage

Ooh what a slip !! at the fucking wrong time to a fucking wrong girl

I am dead .
Just fix that. What I just told you is what your wife will tell you exactly when she gets to know what happened, unless its a story you just cooked..[emoji57]
 
Umeona eee hapa Uzi ungekuwa page laki moja mke malaya hajatulia halafu utakuta kwa mke kwenye sekunde 8 kwisha kazi lakini kutwa kuhangaika na michepuko
 
Lol,most men take pride in cheating.
 
CHUKUA HATUA IFUTAYO YA KUMTOA MIMBA BILA YEYE KUJUA ATAKUJA KUSHITUKA MAMBO YAMEHARIBIKA

Nunua soda ya cocacola take away kisha nunua na vidonge vya aspirin kisha chukua sindano (siringe) toboa kwenye kitako cha soda ukisha toboa inavuja kidogo tu kisha weka kwenye chombo tayar kwa kuchanganya na vidonge VISIZIDI VITATU kisha chukua siringe uirudishe soda yenye mchanganyiko na asprini ukisha irudisha washa mshumaa geuza chupa ya soda juu chini uizibe uripo toboa ukimaliza ifadhi kwenye jokofu nenda ukanunue chipsi kuku uifunge tayar kwa kumpelekea mchumba hapo kazi itakua imeisha.
 
Just fix that. What I just told you is what your wife will tell you exactly when she gets to know what happened, unless its a story you just cooked..[emoji57]
Cooked story ? My ass
Gosh i am not as that attention seekers
Trust me
 
Kuna asilimia kubwa huyo mwanamke alipata mimba kwingine akaja kukutegeshea.
Yaani hapo umeuziwa mbuzi kwenye gunia.
 
pole sana mkuu
naijua hio presha..kwani miezi mingapi mpaka sasa ???
tumia diplomasia
Nimetimia aisee imeshindikana ,
Hadi nilimtel atoke na jamaa then ambandike then itabaki kua our secret jins ya kumseidia huduma muhimu bila huyo jamaa kuelewa llte just akuze mtoto

But i failed yaan nimeruka mishale yote those years nimekuja kunasa baada ya ndoa
 
Umeona eee hapa Uzi ungekuwa page laki moja mke malaya hajatulia halafu utakuta kwa mke kwenye sekunde 8 kwisha kazi lakini kutwa kuhangaika na michepuko
Hatar Sana mkuuu
 

Hapa mimi sina la kukushauri, maana umetaka ushauri kwa watu walikutana na situation kama hiyo, mimi simo.
 
Hii dhambi itakutafuta wewe na kizazi chako hadi kizazi cha tatu,mark my words utajatoa ushuhuda humu one-day,na Mungu akutimizie hilo kwa wakati wake.
 
So for how long were you cheating on your wife? Did you like it? Made you feel like a real man? How did you feel? I'm curious.
Yaan so many men ,cheat not for the reason that we lack happiness in our marriage or that our wives are not beautiful

Its just because we are men!

Mm binafsi i wanted to know how it feel to be with kamchepuko
Its my first time yaan
 
Hii dhambi itakutafuta wewe na kizazi chako hadi kizazi cha tatu,mark my words utajatoa ushuhuda humu one-day,na Mungu akutimizie hilo kwa wakati wake.
Wew dhambi ya kutoa ndio umeiona ya uzinzi na usaliti ujaiona eti????
 
Usijar kila kitu kitakaaa sawa as time goes you will get a solution to deal with a problem,
Ila ukiona unachepuka, Kumbuka kuwa unaonesha umejiandaa kwa lolote, either to lose your previous family or to build a family that they will never trust and understand you, Never have faith in you.
Yanii we utaitwa baba au mume kwa sababu tu imetakiwa hivyo kuitwa baba, lakin anayekuita anakuwa hamaanishi,
Yote haya yanatokea siku ukija julikana umechepuka
 
Not all men cheat, cancel that part. All the best in your redemption. I pray that I don't fall into that temptation too.
Do you regret, well except for the part that you impregnated her?
Yaan so many men ,cheat not for the reason that we lack happiness in our marriage or that our wives are not beautiful

Its just because we are men!

Mm binafsi i wanted to know how it feel to be with kamchepuko
Its my first time yaan
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…