Nimelipa kisasi kudadadeki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimelipa kisasi kudadadeki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chinga boy, Sep 26, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naam wadau,j2 iliopita muda wa saa wakati natoka hme kuingia katikati ya jiji la Tanga,Barabarani nikakutana na mdada mrembo haswa,nikasimama bila kusimamishwa na kumpa lift cos alikuwa anaelekda mjini ,ktk kufaamiana akaniambia ni mke wa polisi amekuja likizo hme kutokea mkoa fulani na kidoleni kuna utambulisho kuwa ni maried .Chinga sikushangaa nikamwonyesha kuwa n ni mtoto wa Tandahimba, nikatupia vocal akingiza chorus na j3 nimemla kwa hasira ili kulipa kisasi kwa mabomu wanayotupiga waume zao ktk M4C. People....s
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,522
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Umejiuliza mko wangapi? Na UKIMWI je? kumbuka ukipanda zinaa utavuna humo humo uharibifu. Haya ni mambo ya kizamani sana na ni story za teens hizi!!!!
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,410
    Likes Received: 1,048
    Trophy Points: 280
    ujinga huu ptuuuu! na kama eti ni ushabiki wa cdm basi jua utakupa mtoto HIV +.
     
  4. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,021
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Lunatic!
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,208
    Likes Received: 5,387
    Trophy Points: 280
    mkuu unge mmalizia na TAFAKARI!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Tulizana Chinga!! Tulizana Kaka! Kura yako kwa cdm ni muhimu sana!
     
  7. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,003
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    sawa bana..vp ulitumia dawa ya penzi..isije kuwa umejilipua mwenyew...
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,412
    Likes Received: 14,718
    Trophy Points: 280
    sijaona ujinga kama huu ww unaweza ukawa mjinga wa mwaka kwa hapa jf kwani umetenda dhambi
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,350
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Hahahahhahahahaa
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Eti mke wa Polisi !. huyo alikuwa changu, na kama ulikwenda dry, anza kujisikilizia
     
  11. N

    Neylu JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,647
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Oooh.... Huoni aibu katika dunia hii kujisifu kwamba WEWE NI MZINZI..!
     
  12. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,233
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    are yu unsound?Kapime uone kama kweli ni kisasi isije ikawa hasara juu ya hasara.
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,826
    Likes Received: 6,642
    Trophy Points: 280
    Haya bana....
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,019
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Pete imekuonyesha ni mke wa Polisi?
    Kweli mtu wa Tandahimba mpe pesa atafikisha lkn mwanamke atambamiza ili kumkomoa haikomolowi hapo ndipo tulipot***
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,766
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    kama huu nao ni unachama ukereketwa wa chadema basi mi kadi yangu no 01 CCM,KHA!
     
  16. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Loh nawahurumia TACAIDS na matangazo yao yote ya 'tuko wangapi' na 'tulizana' watu wa aina yenu hamujali?

    Mungu akusaidie kwa kufurahia zina.
     
  17. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hehehehe kweli tandahimba mwisho lol mimi nimejua umemlipya askari bomu lol ningekupa 1m sasa hivi
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    I like this message.
    Wasiosoma ni chakula cha wasomi.
     
  19. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 370
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tafadhali usihusishe M4C yetu na ushenzi wako.............hatukutambui na usitumie slogan ya peopleeess



    Peopleeeeeessssssssssssss...........................
     
  20. jason

    jason JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 271
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    jamaa ana bahati next time utapakia jini afu litakwambia mke wa polisi
     
Loading...