Nimekutana na X-girlfriend wangu anataka tupeane raha

Nimekutana na X-girlfriend wangu anataka tupeane raha

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Posts
3,712
Reaction score
8,769
Eid al fitri

Wahenga walisema usiache mbachao kwa msala upitao

Usitukane mamba kabla hujavuka mto

Yapata mwaka 2017 nilikutana na binti Fulani wa kisukuma ambaye alitoka zake chato huko na kuja mjini kusoma

Binti kiukweli ameumbika sana tu,ni black beauty, ana hips za asili kubwa kabisa,matege fulani pamoja na tako la maana

Basi bhana nikaanza kujipigia na kweli mtoto alidata sana maana nilikuwa namsugua sana na mkuyati

Binti alikuwa mwanachuo hivi vya level ya veta, mapenzi yaliendelea kwa kasi na vizuri sana

Sasa Mimi Nina mwanamke ambaye wakati huo nilishazaa nae mtoto mmoja ila hatuishi pamoja kutokana na majukumu ya kikazi

Yule binti baada ya kumaliza Chuo akapata kazi katika hotel Fulani upande wa reception, nikawa namtembelea pale hotelin kwake nakula bia nasepa

Baada ya muda binti alijua nina mke na nimezaa nae ,basi akalalamika mi nikamwambia sio kesi tuendelee tu nawe ukipata mume olewa tu

Baada ya muda akakata mawasiliano,siku nampigia kumsalimia na kumkaribisha ghetto asee aliniporomoshea matusi makali na kuniambia nikome kumtafuta kwa sababu ana mume nitamwaribia ndoa yake

Nikawa mpole nikamwomba samahani kwa kumtafuta,then nikafuta namba yake ,tukapoteana zaidi ya 2 years

Sasa juzi nipo mjini kwenye harakati zangu nashangaa nashikwa bega kugeuka nakutana na huyo manzi kafurahi mbaya ,Mara ooh nimekumiss sana jamanii,nipe namba baadae tuchat ,nikamwambia wee si una mume unataka nini kwangu binti analalamika na kung'ang'ania nimpe namba

Ikabidi nimwachie nisepe,sasa tangu wakati huo ananisumbua mno nikamgegede anadai huyo Mme wake sio mkaaji wa nyumbani anatokomea hadi mwezi hajakutana nae,anadai bado ananipenda sana ila alichelewa tu kukutana na Mimi hadi nikawa na mke

Kila Mara msg anataka tukutane tuongee tuyajenge upya mapenzi yetu

Je, wakuu ni halali kurudia tena kumla X wako na tayari ana mchumba wake ila analazimisha niendelee nae?
 
[emoji137][emoji137][emoji137][emoji137]
IMG-20200524-WA0028.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha kabisa tamaa hizo umeshajua kaolewa kaa nae mbali.

NDOA IHESHIMIWE NA WATU WOTE.
 
mhesimu jamaa mwenye mali yake,demu mkazie cz akili yake bado ndogo na mwambie ukweli kwamba anachokifanya ni ujinga... akili kumkichwa,akikuchukia haina kwere pambana na maisha yako mzee.... japokuwa na ww hukumheshimu mama mtoto wako hapo mwanzo,ila now badilika.
 
Eid al fitri

Wahenga walisema usiache mbachao kwa msala upitao

Usitukane mamba kabla hujavuka mto

Yapata mwaka 2017 nilikutana na binti Fulani wa kisukuma ambaye alitoka zake chato huko na kuja mjini kusoma

Binti kiukweli ameumbika sana tu,ni black beauty, ana hips za asili kubwa kabisa,matege fulani pamoja na tako la maana

Basi bhana nikaanza kujipigia na kweli mtoto alidata sana maana nilikuwa namsugua sana na mkuyati

Binti alikuwa mwanachuo hivi vya level ya veta, mapenzi yaliendelea kwa kasi na vizuri sana

Sasa Mimi Nina mwanamke ambaye wakati huo nilishazaa nae mtoto mmoja ila hatuishi pamoja kutokana na majukumu ya kikazi

Yule binti baada ya kumaliza Chuo akapata kazi katika hotel Fulani upande wa reception, nikawa namtembelea pale hotelin kwake nakula bia nasepa

Baada ya muda binti alijua nina mke na nimezaa nae ,basi akalalamika mi nikamwambia sio kesi tuendelee tu nawe ukipata mume olewa tu

Baada ya muda akakata mawasiliano,siku nampigia kumsalimia na kumkaribisha ghetto asee aliniporomoshea matusi makali na kuniambia nikome kumtafuta kwa sababu ana mume nitamwaribia ndoa yake

Nikawa mpole nikamwomba samahani kwa kumtafuta,then nikafuta namba yake ,tukapoteana zaidi ya 2 years

Sasa juzi nipo mjini kwenye harakati zangu nashangaa nashikwa bega kugeuka nakutana na huyo manzi kafurahi mbaya ,Mara ooh nimekumiss sana jamanii,nipe namba baadae tuchat ,nikamwambia wee si una mume unataka nini kwangu binti analalamika na kung'ang'ania nimpe namba

Ikabidi nimwachie nisepe,sasa tangu wakati huo ananisumbua mno nikamgegede anadai huyo Mme wake sio mkaaji wa nyumbani anatokomea hadi mwezi hajakutana nae,anadai bado ananipenda sana ila alichelewa tu kukutana na Mimi hadi nikawa na mke

Kila Mara msg anataka tukutane tuongee tuyajenge upya mapenzi yetu

Je, wakuu ni halali kurudia tena kumla X wako na tayari ana mchumba wake ila analazimisha niendelee nae?
Osha rungu.. jikatae
 
Back
Top Bottom